Mua hàng hóa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư thiết bị văn phòng phẩm phục công tác quản lý BHXH,BHYT năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
89.880.000 VND
Giá gói thầu
89.880.000 VND
Ngày quy đổi
13/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
58/QĐ-BTM
Ngày phê duyệt
29/09/2022
Hoàn thành
10:44 30/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5200167397 5200167397

Cửa hàng Nguyễn Thị Hòa

89.880.000 VND 15 ngày 15
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây