Mua lúa giống OM5451

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua lúa giống OM5451
Tên dự án
Hỗ trợ sản xuất theo chuỗi giá trị từ nguồn CTMTQG năm 2018
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
480.000.000 VND
Giá gói thầu
480.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 16/08/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1220/QĐ-UBND ngày 28/8/2019
Ngày phê duyệt
28/08/2019
Hoàn thành
15:55 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6300066605 6300066605

Trung tâm Giống Nông nghiệp Hậu Giang

420.000.000 VND 07 ngày 07 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây