Mua máy chủ

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua máy chủ
Tên dự án
Trang bị máy chủ phục vụ triển khai các dịch vụ CNTT - VNPT Kon Tum năm 2022.
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
166.800.000 VND
Giá gói thầu
166.800.000 VND
Ngày quy đổi
08/03/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
193/QĐ-VNPT-KT-KTĐT
Ngày phê duyệt
15/04/2022
Hoàn thành
16:53 21/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304254704 0304254704

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO - KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN TRÍ

166.600.000 VND 07 ngày 07
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy chủ
1 Memory 4 x 32GB Samsung DDR4 3200 ECC RDIMM, Hard Drive 3 x 960GB SSD Samsung PM893 Sata 2.5" and 3 x 2.4TB Dell 10KRPM 12Gb/s Sas 2.5" Hot-plug Trung Quốc 163.900.000
163900000
2 Phần mềm diệt Vi Rút
1 Phần mềm Virut Kaspersky KSOS-05PC Kaspersky 2.700.000
2700000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây