Mua máy móc, thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
97
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua máy móc, thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.000.000.000 VND
Giá dự toán
3.000.000.000 VND
Hoàn thành
06:27 13/07/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
365 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0104361642 0104361642

CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÀ LONG

2.999.300.000 VND 2.999.300.000 VND 365 ngày 365 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Máy nghiền tinh
MN/AH
1
cái
- Công suất máy: 7,0-8,0 tấn/giờ - Kích thước lưới nghiền: 6-8 mm - Độ ẩm nguyên liệu đầu vào: < 15 % - Tốc độ vòng quay: 2.200 – 3.000 V/p - Công suất động cơ: 350 -450 HP - Điện áp sử dụng: 380V/50Hz
Việt Nam
699.550.000
2
Máy sấy (Máy sấy thùng quay liên tục)
NPT-STQ-1.4/14
1
cái
Công suất sấy: 6,500 – 8,500 tấn/giờ Kích thước vật liệu: < 10 mm Độ ẩm vật liệu vào: 55 – 60 % Độ ẩm vật liệu ra: < 30 % Số vòng quay: 00 - 6,5 V/p Công suất điện: 37 kW Điện áp sử dụng: 380V/50Hz Mặt bằng yêu cầu: 6 x 32 m Kích thước thùng sấy: Ø3,5 m dài 24 m Tổng khối lượng: 58.000 kg 1. Thân máy sấy thùng quay - Đường kính thùng quay: Ø3.500mm - Vật liệu thân: thép CT3 - Chiều dày thùng quay: 14 mm - Chiều dài thùng quay: 24 m - Vật liệu cánh đảo: thép CT3 - Chiều dày cánh đảo: 6 mm - Mặt bích nối thùng quay: 50 mm - Vật liệu vòng lăn: thép CT45 - Vật liệu con lăn: thép CT45 - Động cơ truyền động: 2 x 18,5 kW - Vật liệu con lăn: CT45 - Khung dỡ: thép hình chữ U đường kính 80 mm - Điện áp: 380V/3pha/50Hz 2. Quạt sấy - Lưu lượng gió: 55.000 - 60.000 m3/h - Công suất điện: 55 kW - Điện áp: 380V/3pha/50Hz
Việt Nam
2.299.750.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây