Mua máy móc thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
50
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua máy móc thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
200.000.000 VND
Giá dự toán
200.000.000 VND
Hoàn thành
01:18 31/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
700 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0108006303 0108006303

CÔNG TY TNHH NAZA

178.000.000 VND 190.000.000 VND 700 ngày 700 ngày

Thông tin đính chính:

Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu 1
Thời gian 06/09/2022 09:50
Giá trúng thầu (VND) 190.000.000 VND
Nội dung chi tiết thay đổi Đính chính thông tin KQLCNT theo Quyết định được phê duyệt
Văn bản kèm theo Tải xuống văn bản tại đây
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Hệ thống làm mát
Việt Nam, sản xuất lắp đặt đúng theo yêu cầu Hồ sơ mời thầu: Quạt làm mát 3 chiếc Lưu lượng gió: 44.500 m3/h, Công suất 0,55 – 1,1 Kw, Điện áp: 380/50Hz. Tấm làm mát Cooling Pad Kích thước: Cao x Rộng x Dày: 1.800 x 600 x 150 mm (hoặc 200mm). Kích thước máng: (600 x 150 x 30) mm.
2
Hệ thống
1. Quạt làm mát: 3 chiếc/hệ thống; - Quạt lưu lượng gió 32.000 ÷ 44.500 m3/h; - Công suất 0,55 – 1,1 Kw; - Cánh làm bằng: inox; - Điện áp: 380/50Hz; 2. Tấm làm mát: 10 tấm/hệ thống; - Kích thước tấm: (1800 x 600 x 500) mm; - Kích thước máng: (600 x 150 x 30) mm; - Chất liệu: bằng nhựa PVC
null
89.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây