Mua máy phát điện

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua máy phát điện
Tên dự án
Mua máy phát điện
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
378.932.000 VND
Giá gói thầu
378.932.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 06/09/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
132/QĐ-STP ngày 11/09/2018
Ngày phê duyệt
11/09/2018
Hoàn thành
09:06 27/09/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0305259631 0305259631

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP KIM BÌNH

370.000.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây