Mua mực in 2026

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua mực in 2026
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.770.000 VND
Ngày đăng tải
16:06 02/02/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
44/QĐ-BHXH
Cơ quan phê duyệt
Bảo hiểm xã hội cơ sở Lê Chân
Ngày phê duyệt
28/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8068750878 8068750878

TRUNG TÂM VẬT TƯ THIÊT BỊ TIN HỌC

99.770.000 VND 12 tháng Quý 01/2026
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cartridge Mực in Laser đen trắng HP 81A
81A
2 Hộp Loại máy in sử dụng : HP – M604 M606 / Dung lượng : In khoảng 6.000 trang (với độ che phủ 5%) - Loại Mực : in đen trắng LD 4.950.000
2 Cartridge Mực in Laser đen trắng HP - 147A
147A
1 Hộp Loại máy in sử dụng : HP – M610 M610DN / Dung lượng : In khoảng 6.000 trang (với độ che phủ 5%) - Loại Mực : in đen trắng LD 4.950.000
3 Cartridge Mực in Laser đen trắng Canon 2900
EP303
8 Hộp Cartridge mực in chính hãng Canon dùng cho: Canon - 2900 LD 1.980.000
4 Cartridge Mực in Laser đen trắng HP - 26A
26A
4 Hộp Cartridge Mực in Laser đen trắng HP - 26A - Dùng cho máy in HP M402 LD 3.300.000
5 Cartridge Mực in Laser đen trắng HP - 151A
151A
4 Hộp Cartridge Mực in Laser đen trắng HP - 151A - Dùng cho máy in HP M4003DN LD 3.300.000
6 Cartridge Mực in Laser đen trắng Canon 223
223
6 Hộp Cartridge Mực in Laser đen trắng Canon 223 / 226 - 057 - Dùng cho máy in Canon 226 / Hãng sản xuất : Canon LD 2.970.000
7 Hộp Mực photo Xerox DC2060/3060/3065
3065
6 Hộp Hộp Mực photo Xerox DC2060/3060/3065 (CT201735) Hãng sản xuất : FUJI XEROX LD 2.860.000
8 Mực đổ máy in HP CANON
Muc
70 Lọ Mực đổ máy in HP CANON LD 110.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây