Mua phân hữu cơ vi sinh

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua phân hữu cơ vi sinh
Tên dự án
Xây dựng mô hình nhân giống, trồng và sơ chế biến Giảo cổ lam (Gynostemma pentaphyllum (Thunb.) Makino) và Độc hoạt (Angelica pubescens Ait.) theo GACP nhằm tạo vùng nguyên liệu cho sản xuất thuốc tại tỉnh Kon Tum
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
655.000.000 VND
Giá gói thầu
655.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 25/04/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số 3367/QĐ-BKHCN ngày 30/11/2017
Ngày phê duyệt
30/11/2017
Hoàn thành
10:36 09/08/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8020866899 8020866899

Nguyễn Thị Mơ

655.000.000 VND 500 ngày 500 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Phân hữu cơ vi sinh
131 Hàm lượng hữu cơ 15%, độ ẩm 30%, vi sinh vật cố định đạm 1x10^6 CFU/g, vi sinh vật phân giải xenlulozo 1x10^6CFU/g Việt Nam 655.000.000
655000000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây