MUA PHÂN VÔ CƠ ĐỢT 1

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
MUA PHÂN VÔ CƠ ĐỢT 1
Tên dự án
MUA PHÂN VÔ CƠ PHỤC VỊ SẢN SUẤT NĂM 2020
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.958.000.000 VND
Giá gói thầu
2.958.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 04/02/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
43/QĐ-NMVS ngày 26/01/2020
Ngày phê duyệt
26/01/2020
Hoàn thành
10:39 27/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5900182880 5900182880

Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Gia lai

2.893.920.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây