Mua sắm 01 máy quay Flycam

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm 01 máy quay Flycam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
78.078.000 VND
Ngày đăng tải
09:29 29/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-TTDVSNC
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Phù Ninh
Ngày phê duyệt
24/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107564739 0107564739

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ AIM

78.078.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 1x DJI Mini 5 Pro 1x DJI RC 2 3x DJI Mini 5 Pro Intelligent Flight Battery Plus 3x DJI Mini 5 Pro Spare Propeller (Pair) 1x DJI Mini 5 Pro Two-Way Charging Hub 1x DJI Mini 5 Pro Shoulder Bag 1x USB-C to USB-C Data Cable 1x DJI Mini 5 Pro Storage Cover 1x DJI Mini 5 Pro ND Filter Set (ND8/32/128)
DJI Mini 5 Pro
1 Bộ Khối lượng Khoảng 249,9 g (±4 g) với pin tiêu chuẩn Kích thước khi gập Khoảng 148 × 94 × 64 mm Kích thước khi mở Khoảng 304 × 279 × 119 mm (bao gồm cánh quạt) Cảm biến camera CMOS 1 inch, 50 MP Khẩu độ f/1.8 Video 4K HDR 60 fps, 4K 120 fps slow motion, FHD 240 fps Gimbal 3 trục cơ học, hỗ trợ quay dọc (Vertical Shooting) Bộ nhớ trong 42 GB Thẻ nhớ microSD (khuyến nghị V30 trở lên) Thời gian bay tối đa Đến 52 phút (theo DJI, tùy loại pin và điều kiện bay) Khoảng cách truyền hình ảnh Tối đa 20 km (FCC), 10 km (CE) Cảm biến tránh vật cản Tránh vật cản đa hướng (Omnidirectional) kết hợp LiDAR phía trước Hệ thống định vị GPS + Galileo + BeiDou Độ cao cất cánh tối đa 6.000 m so với mực nước biển Trung Quốc 71.852.000
2 1 x MicroSDXC Sandisk Extreme Pro 128GB 200MB/90MB/s
SDSQXCD-128G-GN6MA
2 Chiếc Dung lượng 128 GB Chuẩn thẻ microSDXC Giao tiếp UHS-I Tốc độ đọc tối đa 200 MB/s Tốc độ ghi tối đa 90 MB/s Trung Quốc 1.782.000
3 Tủ chống ẩm thiết bị loại 30L có màn hình
AB-30C
1 Chiếc Hạng mục Thông số Model Andbon AB-30C Dung tích 30 L Kích thước ngoài 310 × 290 × 395 mm (R × S × C) Khối lượng Khoảng 6 kg Công suất 3.5–5 W Nguồn điện AC 110–220 V Trung Quốc 2.662.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây