Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
182.640.000 VND
Ngày đăng tải
08:58 17/07/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 5/QĐ-BQL
Cơ quan phê duyệt
BQL xây dựng NTM xã Tân Hiệp
Ngày phê duyệt
16/07/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106869738 0106869738

TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)

182.640.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay
DELL N3520 N5I5052W1
1 Bộ LAPTOP DELL N3520 N5I5052W1- Silver Intel Core i5 - 1235U (Up to 4.4 Ghz, 12Mb Cache ), 16Gb DDR4 SSD 512Gb NVMe, 15.6" FHD 1920 x 1080 250nits , 3 cell - 41Whr Battery, Windows 11, Carbon Silver, Microsoft Office Home and Studen 2021, Premium Support Trung Quốc 15.000.000
2 Màn hình LED P3 mm, vật tư, khung alu. Kích thước bảng LED: 2,6m x 1,6m
Qianglu
4.16 m2 Khoảng cách hai điểm ảnh: 3mm - Khoảng cách nhìn rõ: 3 – 100m - Khoảng cách nhìn rõ: 3 – 100m - Khoảng cách nhìn rõ: 3 – 100m - Loại LED: SMD 1R1G1B - Loại LED: SMD 1R1G1B - Loại LED: SMD 1R1G1B - Kích thước Module: 192 x 192 (mm) - Kích thước Module: 192 x 192 (mm) - Kích thước Module: 192 x 192 (mm) - Độ phân giải Module: 64 x 64 (Pixel/ 1 module) - Độ phân giải Module: 64 x 64 (Pixel/ 1 module) - Độ phân giải Module: 64 x 64 (Pixel/ 1 module) -  Mật độ điểm ảnh: 111.111 DOT /1m2 -  Mật độ điểm ảnh: 111.111 DOT /1m2 -  Mật độ điểm ảnh: 111.111 DOT /1m2 -  Màu sắc hiển thị: 16,7 triệu màu -  Màu sắc hiển thị: 16,7 triệu màu -  Màu sắc hiển thị: 16,7 triệu màu -  Độ sáng: ≥ 800 cd/m2 -  Độ sáng: ≥ 800 cd/m2 -  Độ sáng: ≥ 800 cd/m2 -  Góc nhìn: 1600 -  Góc nhìn: 1600 -  Góc nhìn: 1600 -  Tần số refresh: 1920Hz -  Tần số khung hình: 50-60Hz -  Tần số khung hình: 50-60Hz -  Tần số khung hình: 50-60Hz -  Scan: 1/32 -  Scan: 1/32 -  Scan: 1/32 - Tuổi thọ LED: 100.000H - Tuổi thọ LED: 100.000H - Tuổi thọ LED: 100.000H -  Công suất: -  Công suất: -  Công suất: + Max: 750W/m2 + Max: 750W/m2 + Max: 750W/m2 + Trung bình: 300 W/m2 + Trung bình: 300 W/m2 + Trung bình: 300 W/m2 -  Điện năng tiêu thụ: < 15W/1 module -  Điện năng tiêu thụ: < 15W/1 module -  Điện năng tiêu thụ: < 15W/1 module -  Điện áp đầu vào: 110~220V AC ± 15% -  Điện áp đầu vào: 110~220V AC ± 15% -  Điện áp đầu vào: 110~220V AC ± 15% -  Thành phần Module: HUB 75 -  Thành phần Module: HUB 75 -  Thành phần Module: HUB 75 -  Tần số thất bại bóng đèn: < 0.0001 -  Tần số thất bại bóng đèn: < 0.0001 -  Tần số thất bại bóng đèn: < 0.0001 - Nhiệt độ cho phép: -20°C ~ 50°C - Nhiệt độ cho phép: -20°C ~ 50°C - Nhiệt độ cho phép: -20°C ~ 50°C -  Độ ẩm hoạt động: Rh20% – 90% -  Độ ẩm hoạt động: Rh20% – 90% -  Độ ẩm hoạt động: Rh20% – 90% - Nhiệt độ màu: 9500K – 11500K - Nhiệt độ màu: 9500K – 11500K - Nhiệt độ màu: 9500K – 11500K - Tín hiệu đầu vào: 2 x RJ45 - Tín hiệu đầu ra: 12 x HUB75 - Tín hiệu đầu ra: 12 x HUB75 - Tín hiệu đầu ra: 12 x HUB75 - Card thu tín hiệu DH7512 là dòng sản phẩm mới, cao cấp thay thế cho dòng sản phẩm MRV332 hoặc MRV336 - Card thu tín hiệu DH7512 là dòng sản phẩm mới, cao cấp thay thế cho dòng sản phẩm MRV332 hoặc MRV336 - Card thu tín hiệu DH7512 là dòng sản phẩm mới, cao cấp thay thế cho dòng sản phẩm MRV332 hoặc MRV336 - Card hỗ trợ 12 HUB tín hiệu 75E - Card hỗ trợ 12 HUB tín hiệu 75E - Card hỗ trợ 12 HUB tín hiệu 75E - Quản lý lên đến 512 x 512 pixel vì vậy rất thích hợp dùng cho các màn hình cao cấp dòng moudle loại nhỏ như P1.53, P1.66, P1.8....P2.0 - Quản lý lên đến 512 x 512 pixel vì vậy rất thích hợp dùng cho các màn hình cao cấp dòng moudle loại nhỏ như P1.53, P1.66, P1.8....P2.0 - Quản lý lên đến 512 x 512 pixel vì vậy rất thích hợp dùng cho các màn hình cao cấp dòng moudle loại nhỏ như P1.53, P1.66, P1.8....P2.0 - Chứng nhận: ISO9001:2015 - Chứng nhận: ISO9001:2015 - Chứng nhận: ISO9001:2015 -   Điện áp đầu vào: 110V/220V ±15% Max 4A  -   Điện áp đầu vào: 110V/220V ±15% Max 4A  -   Điện áp đầu vào: 110V/220V ±15% Max 4A  -  Tần số: 50-60Hz -  Tần số: 50-60Hz -  Tần số: 50-60Hz -  Điện áp ra DC: +5V -  Điện áp ra DC: +5V -  Điện áp ra DC: +5V -  Dòng ra: 0~60A -  Dòng ra: 0~60A -  Dòng ra: 0~60A -  Công suất tối đa: 300W -  Công suất tối đa: 300W -  Công suất tối đa: 300W - Phù hợp RoHS: Có - Phù hợp RoHS: Có - Phù hợp RoHS: Có - Nhiệt độ làm việc: -20°C ~ 60°C - Nhiệt độ làm việc: -20°C ~ 60°C - Nhiệt độ làm việc: -20°C ~ 60°C - Trọng lượng: ~ 1kg - Trọng lượng: ~ 1kg - Trọng lượng: ~ 1kg - Vật tư: Tủ điện CB, dây bẹ, dây mạng, nẹp, ốc, vít,…. - Vật tư: Tủ điện CB, dây bẹ, dây mạng, nẹp, ốc, vít,…. - Vật tư: Tủ điện CB, dây bẹ, dây mạng, nẹp, ốc, vít,…. - Chi phí nhân công lắp đặt, hướng dẫn sử dụng và bàn giao - Chi phí nhân công lắp đặt, hướng dẫn sử dụng và bàn giao - Chi phí nhân công lắp đặt, hướng dẫn sử dụng và bàn giao Trung Quốc 18.000.000
3 đầu thu phát HD X2M
X2M
1 Cái Độ phân giải đầu vào: tối đa 1920×1080@60Hz. Nguồn tín hiệu: 2×HDMI1.4, 1×DVI, 1×VGA, 1×CVBS. Giao diện U-disk:1×USB" "Đầu ra: Tải trọng: 1,3 triệu pixel. Chiều rộng tối đa là 3840 pixel hoặc chiều cao tối đa là 2000 pixel. 2 cổng ra Gigabit Ethernet. Hỗ trợ dự phòng cổng Ethernet." "Chức năng: Chuyển mạch liền mạch của bất kỳ kênh nào 5 kênh đầu vào video kỹ thuật số và tương tự, USB phát trực tiếp các tệp video và hình ảnh Đầu vào và đầu ra âm thanh Hỗ trợ nút khóa Cài đặt trước lưu và gọi các kịch bản, hỗ trợ lưu 7 mẫu người dùng. Đi kèm với module Wi-Fi. điều khiển không dây APP di động" Nhiệt độ hoạt động: 0°C~45°C Phụ kiện: Dây nguồn, cáp HDMI, USB type B, cáp DVI, ăng ten, đĩa CD Trung Quốc 7.000.000
4 Máy quét ricoh SP-1120N
SP-1120N
1 Cái - Loại máy quét: ADF (Bộ nạp tài liệu tự động), hai mặt - Tốc độ quét (Chân dung A4) (Màu / Thang độ xám / Đơn sắc) - Một mặt: 20 trang/phút (200/300 dpi) - Hai mặt: 40 hình/phút (200/300 dpi) - Loại cảm biến hình ảnh: Dòng đơn CMOS-CIS x 2 (trước x 1, sau x 1) - Nguồn sáng: LED RGB x 2 (trước x 1, sau x 1) - Kích thước tài liệu: Tối đa 216 x 355,6 mm; tối thiểu 52 x 74 mm - Quét trang dài: 3.048 mm (120 in.) - Trọng lượng giấy (Độ dày): Giấy 50 đến 209 g/m 2 - Thẻ nhựa: 0,76 mm (0,0299 inch) trở xuống Trung Quốc 10.000.000
5 Máy quét mã vạch Winson WNI-6213B/V
WNI-6213B/V
1 Cái '- Loại máy quét: 2D hình ảnh tuyến tính. - Kiểu kết nối: Không dây. - Tần số kết nối: 433-440MHz. - Bộ nhớ: 100.000 mã vạch 13 số. '- Kiểu hoạt động: Tự động, đọc liên tục. - Giao tiếp: USB/ USB-VCP. - Cảm biến hình ảnh: CMOS. - Độ phân giải: 640×480 pixels. - Khoảng cách: ≤100m. - Tốc độ quét: 100 mã/ giây. - Dung lượng pin: 2000mAh (pin Lithium). - Nhiệt độ hoạt động: -20° to 60°C. - Chống sốc ở độ cao 1.5 mét. - Kích thước máy: 95 x 70 x 168 mm. Trung Quốc 3.000.000
6 Khung pano dán office tuyên truyền
Khung pano dán office tuyên truyền
1 Cái Quy cách: Ngang: 3m x Cao 2m; Chân trụ chôn sâu, có đế bê tông trụ 0,4m Làm bằng thép nhúng nóng, sơn chống gỉ. Việt Nam 15.000.000
7 Loa thông báo ngoài trời Loa phóng thanh FLB H-130
FLB H-130
3 Cái Công suất: 30 W - Điện áp: Dòng 100 V - Trở kháng định mức: 330 Ω (30 W) - Tần số phản hồi: 380 Hz – 6.5 kHz - Áp suất âm thanh: 107dB - Tiêu chuẩn chống nước / bụi: IP66 - Nhiệt độ hoạt động: -20oC đến +55oC - Lớp hoàn thiện: - Vành loa: Nhôm, màu trắng, sơn tĩnh điện - Vỏ phía sau: Nhựa ABS, - Giá đỡ ngoài màu trắng , ốc vít và bu lông: Thép không gỉ - Cáp loa: Cáp cabtyre cách điện bằng polyvinyl (đường kính 6 mm, dài 600 mm) - Kích thước: 246 mm x 242 mm Trung Quốc 3.200.000
8 Dây tín hiệu âm thanh 2x1,5mm Cadivi
Cadivi 2x1.5mm
370 Met Dây tín hiệu âm thanh 2x1,5mm Cadivi Việt Nam 25.297,3
9 Nhân công vận chuyển, lắp đặt, bàn giao
Nhân công vận chuyển, lắp đặt, bàn giao
1 Gói Nhân công vận chuyển, lắp đặt, bàn giao Việt Nam 16.159.000
10 Kinh phí tuyên truyền cho tổ cộng đồng (Tổ chức tập huấn, tuyên truyên về chuyển đổi số cho cán bộ, tổ cộng đồng, đoàn thể và nhân dân)
Kinh phí tuyên truyền cho tổ cộng đồng (Tổ chức tập huấn, tuyên truyên về chuyển đổi số cho cán bộ, tổ cộng đồng, đoàn thể và nhân dân)
1 Gói Kinh phí tuyên truyền cho tổ cộng đồng (Tổ chức tập huấn, tuyên truyên về chuyển đổi số cho cán bộ, tổ cộng đồng, đoàn thể và nhân dân) Việt Nam 10.000.000
11 Đường truyền internet 200Mb tại nhà văn hoá thôn
Đường truyền internet 200Mb tại nhà văn hoá thôn
1 Gói/năm Đường truyền internet 200Mb tại nhà văn hoá thôn Việt Nam 2.640.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây