Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
250.000.000 VND
Ngày đăng tải
18:50 08/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
176
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Thạnh Mỹ
Ngày phê duyệt
31/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8465158001 8465158001

Hộ kinh doanh thiết bị trường học Hưng Thịnh

250.000.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy lọc
GC-TQ
4 Hộp Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 100.000
2 Giấy quì
GC-TQ
4 Hộp Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 75.000
3 Ống nghiệm
GC-TQ
50 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 12.000
4 Cốc
GC-TQ
20 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 46.000
5 Hộp tiêu bản
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.250.000
6 Kính hiển vi
GC-TQ
4 Hộp Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 5.850.000
7 Giấy phenolphtalein
GC-TQ
3 Tập Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 68.000
8 Chổi rửa ống nghiệm inox
GC-TQ
10 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 37.000
9 Cân
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.300.000
10 Nhiệt kế y tế
GC-TQ
6 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 69.000
11 Giấy thấm
GC-TQ
2 Cặp Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 350.000
12 THƯỚC
GC-TQ
4 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 89.000
13 Bộ thí nghiệm Acsimet
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 589.000
14 Dụng cụ TN áp suất chất lỏng
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 607.000
15 Bộ thí nghiệm quay của lực
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 138.000
16 Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của dòng điện
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 950.000
17 Bộ thí nghiệm nội năng
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 1.820.000
18 Bộ dụng cụ đo năng lượng nhiệt
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 1.930.000
19 Mô hình phát điện xoay chiều
GC-TQ
8 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.300.000
20 Kính
GC-TQ
10 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 79.000
21 Bóng đèn (các loại)
GC-TQ
4 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 398.000
22 Bộ truyền và biến đổi chuyển động
GC-TQ
4 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 1.900.000
23 Modun Nguồn sáng
GC-TQ
8 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.100.000
24 Bộ modun ẩm
GC-TQ
8 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.255.000
25 Mô Đun nhiệt
GC-TQ
8 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.341.000
26 Thước 50M
GC-TQ
2 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 56.000
27 Dây
GC-TQ
20 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 45.000
28 Cột bóng
GC-TQ
2 Cột Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 2.900.000
29 Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
GC-TQ
10 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 690.000
30 Màu vẽ
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 663.000
31 Dụng cụ vẽ
GC-TQ
4 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 68.000
32 Thanh phách
GC-TQ
30 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 29.000
33 Bộ tam giác chuông
GC-TQ
5 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 69.000
34 SONG LOAN
GC-TQ
4 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 32.000
35 Bộ thiết bị dạy học hình học
GC-TQ
5 bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 1.450.000
36 Máy tính đồng bộ
GC-TQ
2 Bộ Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 19.900.000
37 MÁY IN
GC-TQ
2 Cái Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 12.400.000
38 Máy in màu
GC-TQ
1 Chiếc Theo yêu cầu VN-TQ-Đức 8.221.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây