Mua sắm bàn ghế

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm bàn ghế
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
213.200.000 VND
Ngày đăng tải
16:12 20/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
39 /QĐ-THPTLH
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT LỘC HƯNG
Ngày phê duyệt
18/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3900244036 3900244036

CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH-THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂY NINH

213.200.000 VND 10 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn HS 2 chỗ
TV-BHS2C
80 Cái Kích thước: (1200x400x750)mm Vật liệu: Mặt bàn bằng gỗ cao su ghép dày 18mm qua tẩm sấy phủ sơn PU Khung bàn bằng sắt tráng kẽm; giằng ngang chân dưới sắt 25x50x1.2mm, liên kết 4 chân trụ 25x25x1.2mm (dung sai độ dày và đường kính sắt ±2%), các thanh giằng khác 25x25mm. Hộc bàn bằng tole tấm dày 0.7mm. Bàn có 2 móc treo cặp. Toàn bộ sơn tĩnh điện Tiếp xúc với sàn bằng đế nhựa Sản phẩm đạt chứng nhận ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, ISO 45001:2018 Việt Nam 1.390.000
2 Ghế học sinh
TV-GHS
200 Cái Kích thước : (340x320x450/800)mm Vật liệu:Mặt ghế 340 x 320mm, tựa ghế 340 x 150mm (±5%) bằng gỗ cao su ghép dày 18mm (±1 mm), qua tẩm sấy phủ sơn PU Chân sắt ống vuông 20mm sơn tĩnh điện. Liên kết bằng vis và mối hàn có khí CO2 bảo vệ. Tiếp xúc với sàn bằng đế nhựa Sản phẩm đạt chứng nhận ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, ISO 45001:2018 Việt Nam 510.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây