Mua sắm báo tạp chí

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm báo tạp chí
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
175.230.000 VND
Ngày đăng tải
08:22 30/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-TĐ
Cơ quan phê duyệt
Trung đoàn 101
Ngày phê duyệt
30/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2400883089 2400883089

HKD Lưu Thị Phương Thảo

175.230.000 VND 3 tháng 3 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 TC cộng sản
TC cộng sản
590 Số TC cộng sản VN 10.000
2 TC lịch sử quân sự
TC lịch sử quân sự
590 Số TC lịch sử quân sự VN 30.000
3 TC văn nghệ quân đội
TC văn nghệ quân đội
590 Số TC văn nghệ quân đội VN 24.000
4 TC an toàn thông tin
TC an toàn thông tin
590 Số TC an toàn thông tin VN 65.000
5 TC tuyên giáo
TC tuyên giáo
590 Số TC tuyên giáo VN 14.000
6 TC văn hóa các dân tộc
TC văn hóa các dân tộc
590 Số TC văn hóa các dân tộc VN 15.000
7 TC thi đua khen thưởng
TC thi đua khen thưởng
590 Số TC thi đua khen thưởng VN 20.000
8 TC thế giới phụ nữ
TC thế giới phụ nữ
590 Số TC thế giới phụ nữ VN 34.000
9 TC giáo dục lý luận quân sự
TC giáo dục lý luận quân sự
590 Số TC giáo dục lý luận quân sự VN 30.000
10 TC da cam Việt Nam
TC da cam Việt Nam
590 Số TC da cam Việt Nam VN 25.000
11 TC kinh tế Việt Nam
TC kinh tế Việt Nam
590 Số TC kinh tế Việt Nam VN 30.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây