Mua sắm điều hòa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm điều hòa
Tên dự án
Mua sắm tài sản năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
90.000.000 VND
Giá gói thầu
90.000.000 VND
Ngày quy đổi
13/04/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 362/QĐ-KBĐB ngày 11/5/2022
Ngày phê duyệt
11/05/2022
Hoàn thành
15:53 19/05/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5600312955 5600312955

Công ty TNHH Giải Pháp và Công Nghệ 360

90.000.000 VND 30 ngày 30
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây