Mua sắm đồ dùng, đồ chơi

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
38
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồ dùng, đồ chơi
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
262.540.000 VND
Ngày đăng tải
11:18 21/11/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
90/Q-TrMN
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Non Gia Hòa
Ngày phê duyệt
17/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8098256031 8098256031

CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH

198.600.000 VND 198.600.000 VND 10 ngày 22/11/2023
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0100777230 0100777230 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SILICOM Không đánh giá
2 vn2400822865 2400822865 CÔNG TY TNHH ĐỒ CHƠI VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG Không đánh giá
3 vn2500419681 2500419681 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÙY ANH Không đánh giá
4 vn2700894204 2700894204 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA Không đánh giá
5 vn5400240823 5400240823 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T Không đánh giá

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Tủ đựng chăn chiếu cá nhân
9 cái Việt Nam 2.850.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ để đồ dùng cá nhân
3 cái Việt Nam 3.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Giá để đồ chơi và học liệu
15 cái Việt Nam 1.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bàn tròn hoạt động góc
17 cái Việt Nam 1.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bàn vuông hoạt động góc
10 cái Việt Nam 500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bảng xoay 2 mặt
5 cái Việt Nam 800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cỏ nhân tạo 3 phân loại dày
300 m2 Trung Quốc 110.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tượng nàng bách tuyết và 7 chú lùn
1 bộ Việt Nam 6.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ trang phục công an
4 chiếc Việt Nam 150.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đàn organ
4 chiếc India 10.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thùng đựng rác dung tích to 240 lít
5 chiếc Việt Nam 850.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ trang phục bộ đội
20 bộ Việt Nam 150.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thang leo 4 phía bán cầu
1 chiếc Việt Nam 3.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Giá vẽ chân cao
10 chiếc Việt Nam 250.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Tủ đồ dùng âm nhạc bắng sắt 4 buồng mê ga trắng
1 chiếc Việt Nam 3.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tủ đựng tài liệu 2 cánh kính mở 2 cánh dưới kín
1 chiếc Việt Nam 2.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Tủ đựng tài liệu 4 cánh kính
1 chiếc Việt Nam 2.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Trang phục váy múa đẹp cho trẻ
14 bộ Việt Nam 200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Đồ chơi ngoài trời hầm chui
1 bộ Trung Quốc 2.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Hươu cao cổ
2 con Việt Nam 2.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây