Mua sắm đồ dùng, đồ chơi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồ dùng, đồ chơi
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
464.375.000 VND
Ngày đăng tải
16:53 20/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-MNĐG1
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Đèo Gia số 1
Ngày phê duyệt
18/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8134450157 8134450157

CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ

464.375.000 VND 30 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi UHD SamsungUA55U8500FKXXV
UA55U8500FKXXV
4 Chiếc Thương hiệu: Samsung. Mã sản phẩm: UA55U8500. Loại Tivi: Smart TV Kích thước màn hình: 55 inch. Độ phân giải: 4K UltraHD (3840x2160px) Kích thước không chân đế: 1224.6 x 707.8 x 76.6 mm. Kích thước có chân:1354 x 810 x 127 mm. Bluetooth: v5.2 Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5. Cổng HDMI: 3 cổng. Cổng USB: 2 cổng Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS. Các ứng dụng sẵn có:Web Browser.YouTube,Netflix Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng SmartThings Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:Sound Mirroring Kết nối Bàn phím, chuột: Có Tương tác thông minh: Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt trên YouTube Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt Remote Control App Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4KHDR (High Dynamic Range)HDR 10+UHD DimmingContrast Enhancer Công nghệ âm thanh: Adaptive SoundQ – SymphonyObject Tracking Sound – OTS Lite Tổng công suất loa: 20W. Bảo hành 2 năm. Xuất xứ:Việt Nam Việt Nam 15.500.000
2 Giá đồ chơi gỗ tự nhiên 1m2 hậu alu (vuông)
GĐC
12 Cái KT: 1200x300x800mm.Chất liệu bằng gỗ tự nhiên ghép thanh phun phủ bóng chống mối mọt. Giá được chia làm 3 tầng để đồ dùng, đồ chơi, dụng cụ học tập. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 2.650.000
3 Bảng quay 2 mặt KT: 800x1200mm
BQ2M
11 Chiếc Chất liệu khung chân bảng bằng sắt sơn tĩnh điện màu ghi, bảng có 2 mặt, một mặt từ viết phấn có kẻ ô và một mặt nỉ. Chân bảng có bánh xe di chuyển được. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 1.500.000
4 Ghế mầm non nhựa chữ A nhập khẩu cao 28cm (màu xanh)
GNCA
44 Cái Ghế nhựa chữ A Cao 280 mặt 260 x260 cao cả tựa 500 đúc nguyên khối đảm bảo chắc chắn gọn gàng bền đẹp. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 145.000
5 Bàn mầm non nhựa PP chân sắt nhập khẩu
BNMN
95 Chiếc Bàn nhựa (Mặt phẳng dầy) KT: 480x900x500 mm. Mặt bàn bằng nhựa PP, chân hình chữ X bằng thép ống chịu lực, sơn tĩnh điện,bọc núm cao su chống trầy xước. Gấp lại được, đảm bảo chắc chắn, gọn gàng, bền đẹp.Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 425.000
6 Thùng rác nhỡ 60L (bật lật đại)
TĐR
4 Cái Chất liệu bằng nhựa, Loại thùng rác có nắp lật. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 380.000
7 Xắc xô to
XXT
18 Chiếc Đường kính 18cm. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 30.000
8 Trang phục bộ đội cộc tay trẻ em
TPBĐ
14 Bộ Chất liệu bằng vải, mô phỏng theo thực tế, kích thước phù hợp với lứa tuổi. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 305.000
9 Trang phục công an
TPCA
12 Bộ Chất liệu bằng vải, mô phỏng theo thực tế, kích thước phù hợp với lứa tuổi. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 305.000
10 Trang phục bác sỹ
TPBS
12 Bộ Chất liệu bằng vải, mô phỏng theo thực tế, kích thước phù hợp với lứa tuổi. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 115.000
11 Xích đu khung tròn (KT: DxRxC = 180x180x100cm)
XĐT
4 Cái Chất liệu bằng sắt sơn tĩnh điện màu trắng. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 6.500.000
12 Bộ nhà chòi cầu trượt
BNCCT
2 Cái Dài 6.5m, Rộng 4.5m, Cao 4m, Sàn nhà chòi KT 1.1mx1.1m dầy 1.5mm , cầu thang làm bằng tôn dày 1,5ly sơn sần tĩnh điện ngoài trời. Cột làm bằng ống thép phi 114 dày 1,4mm, lan can, vách sắt, tay vịn làm bằng ống 32 dày 1,4mm mạ kẽm sơn tĩnh điện. Các chi tiết nhựa mái, cầu trượt, cầu trượt xoắn, các vách trang trí làm từ nhựa LDPE màu sắc tươi sáng, đa dạng. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 69.000.000
13 Bập bênh con giống đôi (bằng sắt)
BB2CG
10 Cái KT: Dài 1.6m, Rộng 0.6m, Cao 0.70m. Con giống bằng nhựa LDPE đúc liền khối. Khung sắt ống Ø34, Ø27 dầy 1.4mm mạ kẽm sơn tĩnh điện ngoài trời. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 4.250.000
14 Ống Chui có vách
ÔCCV
4 Cái KT: Dài 1.9m, rộng 1.0m, Cao 1.2m. Ống tròn đường kính 650mm dài 1.8m trên thân ống có các lỗ để trẻ quan sát phía bên ngoài, vách tròn được làm bằng nhựa LDPE đúc liền khối màu sắc đa dạng . Cột trụ làm bằng ống thép phi 90 mạ kẽm sơn tĩnh điện ngoài trời. Ống được đặt trên 1 khung đỡ bằng sắt ống 27,34 mạ kẽm sơn tĩnh điện.Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 10.500.000
15 Bập bênh 4 chỗ ghế đơn nhựa nhập khẩu
BB4C
4 Cái KT: Dài 1.2m, Rộng 0,8m, Cao 0,6m. Khung bằng sắt ống Ø34, Ø27 dầy 1.4mm sơn tĩnh điện ngoài trời. Ghế 4 chỗ ngồi đơn bằng nhựa LDPE đúc liền nguyên khối, màu sắc tươi sáng đa dạng. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 5.500.000
16 Dù che nắng
DCN
1 Bộ Vải Polyester cao cấp nhập khẩu, dày dặn, chịu độ xé cao, khả năng chống nóng tốt. Màu xanh trắng, có dây buộc dù chuyên dụng buộc xung quanh. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 25.450.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây