Mua sắm đồ vải

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồ vải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
199.600.000 VND
Ngày đăng tải
14:25 22/01/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 223/QĐ-BVĐK
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa khu vực Quỳnh Nhai
Ngày phê duyệt
04/07/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5500138284 5500138284

Ngô Quốc Tuấn

199.600.000 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Trang phục hành chính
TP.HC
20 Bộ Chất liệu vải: Quần vải cashmere tối mầu, áo vải kate silk màu trắng Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 610.000
2 Trang phục bảo vệ
TP.BV
4 Bộ Chất liệu vải: Vải Kaki, Màu xanh cô ban sẫm, áo vải kate silk màu trắng Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 610.000
3 Trang phục lái xe
TP.LX
4 Bộ Chất liệu vải: Quần vải cashmere tối mầu, áo vải kate silk màu trắng Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 610.000
4 Trang phục kỹ thuật điện nước
TP.KTĐN
2 Bộ Chất liệu vải: Quần vải cashmere tối mầu, áo vải kate silk màu trắng Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 610.000
5 Trang phục chuyên môn y tế
TP.YTE
220 Bộ Chất liệu vải: Vải kate silk loại I, màu sắc phù hợp với chuyên khoa Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 495.000
6 Trang phục hộ lý
TP.HL
20 Bộ Chất liệu vải: Vải Kate silk loại I màu xanh hòa bình Quy cách: Theo quy định tại Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 465.000
7 Bộ quần áo phẫu thuật số 3
QA.PT3
10 Bộ Chất liệu vải: Kate Polin; Màu sắc: Màu xanh cổ vịt Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 510.000
8 Bộ quần áo phẫu thuật số 5
QA.PT5
10 Bộ Chất liệu vải: Kate Polin; Màu sắc: Màu xanh cổ vịt Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 550.000
9 Bộ quần áo phẫu thuật số 6
QA.PT6
15 Bộ Chất liệu vải: Kate Polin; Màu sắc: Màu xanh cổ vịt Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 580.000
10 Quần áo bệnh nhân số 1
QA.BN1
25 Bộ Chất liệu vải: Vải thô peco màu xanh lam Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 295.000
11 Quần áo bệnh nhân số 2
QA.BN2
30 Bộ Chất liệu vải: Vải thô peco màu xanh lam Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 315.000
12 Quần áo bệnh nhân số 3
QA.BN3
30 Bộ Chất liệu vải: Vải thô peco màu xanh lam Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 325.000
13 Quần áo bệnh nhân người lớn
QA.BNL
50 Bộ Chất liệu vải: Vải thô peco màu xanh lam Quy cách theo Thông tư 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế Việt Nam 342.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây