Mua sắm đồng phục học sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồng phục học sinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
212.289.000 VND
Ngày đăng tải
15:02 26/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-THBL
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC BÌNH LONG
Ngày phê duyệt
20/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000033675 8788831048-001

HỘ KINH DOANH VY ANH

212.289.000 VND 3 tháng 03 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đồng phục học sinh nữ số 1
Vy Anh
74 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 48cm dài 37cm Việt Nam 181.000
2 Đồng phục học sinh nữ số 2
Vy Anh
93 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 50cm dài 39cm Việt Nam 188.000
3 Đồng phục học sinh nữ số 3
Vy Anh
97 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 52cm dài 41cm Việt Nam 195.000
4 Đồng phục học sinh nữ số 4
Vy Anh
88 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 54cm dài 43cm Việt Nam 202.000
5 Đồng phục học sinh nữ số 5
Vy Anh
86 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 56cm dài 45cm Việt Nam 209.000
6 Đồng phục học sinh nữ số 6
Vy Anh
65 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 58cm dài 47cm Việt Nam 216.000
7 Đồng phục học sinh nam số 1
Vy Anh
26 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm .Chất liệu vải quần vải ksme. Quy cách: ngang 54cm- dài 37cm . Việt Nam 148.000
8 Đồng phục học sinh nam số 2
Vy Anh
102 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Chất liệu vải quần vải kmes. Quy cách: ngang 56cm- dài 39cm . Việt Nam 153.000
9 Đồng phục học sinh nam số 3
Vy Anh
98 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm .Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 58cm- dài 41cm . Việt Nam 158.000
10 Đồng phục học sinh nam số 4
Vy Anh
78 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 60cm- dài 43cm . Việt Nam 163.000
11 Đồng phục học sinh nam số 5
Vy Anh
71 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Chất liệu vải quần vải ksme . Quy cách: ngang 62cm- dài 45cm . Việt Nam 168.000
12 Đồng phục học sinh nam số 6
Vy Anh
67 BỘ Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 64cm- dài 47cm . Việt Nam 173.000
13 Đồng phục thể dục số 1
Vy Anh
26 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 39cm dài 50cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài 70cm Việt Nam 105.000
14 Đồng phục thể dục số 2
Vy Anh
85 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng.. Quy cách áo : ngang 43cm dài 54cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng.. Độ dài quần 72cm Việt Nam 110.000
15 Đồng phục thể dục số 3
Vy Anh
82 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 41cm dài 52cm .Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 74cm Việt Nam 115.000
16 Đồng phục thể dục số 4
Vy Anh
73 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 45cm dài 56cm .Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 76cm Việt Nam 120.000
17 Đồng phục thể dục số 5
Vy Anh
61 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 47cm dài 58cm .Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 78cm Việt Nam 125.000
18 Đồng phục thể dục số 6
Vy Anh
28 BỘ Chất liệu áo : vải thun cotton 65 màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 49cm dài 60cm.Chất liệu quần: vải thun 150 màu đen, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 80cm Việt Nam 130.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây