Mua sắm đồng phục học sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồng phục học sinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
252.690.000 VND
Ngày đăng tải
15:55 24/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
140/QĐ-THTT
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Tân Tạo
Ngày phê duyệt
23/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000033675 8788831048-001

HỘ KINH DOANH VY ANH

252.690.000 VND 3 tháng 3 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Áo sơmi học sinh số 1
Vy Anh
90 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Việt Nam 95.000
2 Áo sơmi học sinh số 2
Vy Anh
100 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Việt Nam 100.000
3 Áo sơmi học sinh số 3
Vy Anh
150 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Việt Nam 105.000
4 Áo sơmi học sinh số 4
Vy Anh
190 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Việt Nam 110.000
5 Áo sơmi học sinh số 5
Vy Anh
170 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Việt Nam 115.000
6 Áo sơmi học sinh số 6
Vy Anh
60 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường, vải phối vải xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Việt Nam 120.000
7 Quần sort số 1
Vy Anh
40 Cái Chất liệu vải quần vải ksme. Quy cách: ngang 54cm- dài 37cm . Việt Nam 68.000
8 Quần sort số 2
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải quần vải kmes. Quy cách: ngang 56cm- dài 39cm . Việt Nam 70.000
9 Quần sort số 3
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 58cm- dài 41cm . Việt Nam 72.000
10 Quần sort số 4
Vy Anh
70 Cái Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 60cm- dài 43cm . Việt Nam 74.000
11 Quần sort số 5
Vy Anh
80 Cái Chất liệu vải quần vải bố caro, mẫu caro theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 62cm- dài 45cm . Việt Nam 76.000
12 Quần sort số 6
Vy Anh
40 Cái Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 64cm- dài 47cm . Việt Nam 78.000
13 Quần dài học sinh số 1
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 65cm Việt Nam 75.000
14 Quần dài học sinh số 2
Vy Anh
40 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 70cm Việt Nam 78.000
15 Quần dài học sinh số 3
Vy Anh
40 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 75cm Việt Nam 81.000
16 Quần dài học sinh số 4
Vy Anh
60 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 80cm Việt Nam 84.000
17 Quần dài học sinh số 5
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 85cm Việt Nam 87.000
18 Quần dài học sinh số 6
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 90cm Việt Nam 90.000
19 Váy học sinh số 1
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 48cm dài 37cm Việt Nam 98.000
20 Váy học sinh số 2
Vy Anh
70 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 50cm dài 39cm Việt Nam 102.000
21 Váy học sinh số 3
Vy Anh
80 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 52cm dài 41cm Việt Nam 106.000
22 Váy học sinh số 4
Vy Anh
70 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 54cm dài 43cm Việt Nam 110.000
23 Váy học sinh số 5
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 56cm dài 45cm Việt Nam 114.000
24 Váy học sinh số 6
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 58cm dài 47cm Việt Nam 118.000
25 Đồng phục thể dục số 1
Vy Anh
190 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 39cm dài 50cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài 70cm Việt Nam 100.000
26 Đồng phục thể dục số 2
Vy Anh
120 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 43cm dài 54cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 72cm Việt Nam 104.000
27 Đồng phục thể dục số 3
Vy Anh
120 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 41cm dài 52cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 74cm Việt Nam 108.000
28 Đồng phục thể dục số 4
Vy Anh
240 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 45cm dài 56cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 76cm Việt Nam 112.000
29 Đồng phục thể dục số 5
Vy Anh
100 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 47cm dài 58cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 78cm Việt Nam 116.000
30 Đồng phục thể dục số 6
Vy Anh
70 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu trắng, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường,tay chạy sọc xanh bích có phối xanh bích, cổ tròn bằng vải bo màu trằng. Quy cách áo : ngang 49cm dài 60cm. Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 2 sọc trắng. Độ dài quần 80cm Việt Nam 120.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây