Mua sắm đồng phục học sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồng phục học sinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
243.231.000 VND
Ngày đăng tải
14:25 29/06/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
197/QĐ-LCP
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ CÔNG PHÉP
Ngày phê duyệt
25/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000033675 8788831048-001

HỘ KINH DOANH VY ANH

239.188.000 VND 3 tháng 3 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Áo sơmi học sinh số 1
Vy Anh
50 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Việt Nam 90.000
2 Áo sơmi học sinh số 2
Vy Anh
147 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Việt Nam 94.000
3 Áo sơmi học sinh số 3
Vy Anh
186 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Việt Nam 98.000
4 Áo sơmi học sinh số 4
Vy Anh
196 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Việt Nam 102.000
5 Áo sơmi học sinh số 5
Vy Anh
275 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Việt Nam 106.000
6 Áo sơmi học sinh số 6
Vy Anh
71 Cái Chất liệu vải áo : kate silk màu xanh biển, tay trái có in logo trường, vải phối vải kate xanh đen theo yêu cầu của trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Việt Nam 110.000
7 Quần dài học sinh số 1
Vy Anh
30 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 65cm Việt Nam 78.000
8 Quần dài học sinh số 2
Vy Anh
53 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 70cm Việt Nam 80.000
9 Quần dài học sinh số 3
Vy Anh
45 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 75cm Việt Nam 82.000
10 Quần dài học sinh số 4
Vy Anh
117 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 80cm Việt Nam 84.000
11 Quần dài học sinh số 5
Vy Anh
82 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 85cm Việt Nam 86.000
12 Quần dài học sinh số 6
Vy Anh
25 Cái Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 90cm Việt Nam 88.000
13 Váy học sinh số 1
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 48cm dài 37cm Việt Nam 100.000
14 Váy học sinh số 2
Vy Anh
38 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 50cm dài 39cm Việt Nam 104.000
15 Váy học sinh số 3
Vy Anh
47 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 52cm dài 41cm Việt Nam 108.000
16 Váy học sinh số 4
Vy Anh
95 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 54cm dài 43cm Việt Nam 112.000
17 Váy học sinh số 5
Vy Anh
83 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 56cm dài 45cm Việt Nam 116.000
18 Váy học sinh số 6
Vy Anh
20 Cái Chất liệu vải váy : vải lụa màu xanh đen, kiểu dáng do trường yêu cầu. Eo 58cm dài 47cm Việt Nam 120.000
19 Đồng phục thể dục số 1
Vy Anh
30 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 39cm dài 50cm . Chất liệu quần: vải thun 150 , có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài 70cm Việt Nam 108.000
20 Đồng phục thể dục số 2
Vy Anh
85 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 43cm dài 54cm . Chất liệu quần: vải thun 150, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 72cm Việt Nam 112.000
21 Đồng phục thể dục số 3
Vy Anh
100 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 41cm dài 52cm . Chất liệu quần: vải thun 150, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 74cm Việt Nam 116.000
22 Đồng phục thể dục số 4
Vy Anh
166 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 45cm dài 56cm . Chất liệu quần: vải thun 150, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 76cm Việt Nam 120.000
23 Đồng phục thể dục số 5
Vy Anh
265 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 47cm dài 58cm . Chất liệu quần: vải thun 150, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 78cm Việt Nam 124.000
24 Đồng phục thể dục số 6
Vy Anh
43 Bộ Chất liệu áo : vải thun cotton màu xanh Ya, sau lưng có in tên trường, trước ngực có logo trường, cổ tròn. Quy cách áo : ngang 49cm dài 60cm. Chất liệu quần: vải thun 150, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 80cm Việt Nam 128.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây