Mua sắm đồng phục học sinh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồng phục học sinh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
326.740.000 VND
Ngày đăng tải
18:49 01/07/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-THBTĐ
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC BÌNH TRỊ ĐÔNG
Ngày phê duyệt
30/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000034716 8885607588-001

HỘ KINH DOANH ÁNH MAI

316.760.000 VND 6 tháng 6 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Áo liền váy số 1
Ánh Mai
40 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 40cm dài 77cm Việt Nam 110.000
2 Áo liền váy số 2
Ánh Mai
140 CÁI hất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 42cm dài 79cm Việt Nam 115.000
3 Áo liền váy số 3
Ánh Mai
150 CÁI hất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 44cm dài 81cm Việt Nam 120.000
4 Áo liền váy số 4
Ánh Mai
150 CÁI hất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 46cm dài 83cm Việt Nam 125.000
5 Áo liền váy số 5
Ánh Mai
90 CÁI hất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 48cm dài 85cm Việt Nam 130.000
6 Áo liền váy số 6
Ánh Mai
80 CÁI hất liệu vải áo : kate silk màu trắng , tay trái có in logo trường, cổ chạy ren. Tùng váy màu xanh đen vải lụa mềm, có chạy lai ren màu trắng. Quy cách ngang 50cm dài 87cm Việt Nam 135.000
7 Áo nam số 1
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường . Quy cách: ngang 40cm dài 58cm . Việt Nam 85.000
8 Áo nam số 2
Ánh Mai
100 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường. Quy cách: ngang 42cm dài 60cm . Việt Nam 89.000
9 Áo nam số 3
Ánh Mai
150 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trườngn. Quy cách: ngang 44cm dài 62cm . Việt Nam 93.000
10 Áo nam số 4
Ánh Mai
160 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường. Quy cách: ngang 46cm dài 64cm . Việt Nam 97.000
11 Áo nam số 5
Ánh Mai
100 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường. Quy cách: ngang 48cm dài 66cm . Việt Nam 101.000
12 Áo nam số 6
Ánh Mai
80 CÁI Chất liệu vải áo : kate silk màu trắng, tay trái có in logo trường. Quy cách: ngang 50cm dài 68cm . Việt Nam 105.000
13 Quần dài số 1
Ánh Mai
30 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 65cm Việt Nam 68.000
14 Quần dài số 2
Ánh Mai
30 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 70cm Việt Nam 71.000
15 Quần dài số 3
Ánh Mai
40 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 75cm Việt Nam 74.000
16 Quần dài số 4
Ánh Mai
40 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 80cm Việt Nam 77.000
17 Quần dài số 5
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 85cm Việt Nam 80.000
18 Quần dài số 6
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải quần: vải ksme màu xanh đen. Độ dài quần 90cm Việt Nam 83.000
19 Quần sort số 1
Ánh Mai
20 CÁI Chất liệu vải quần vải ksme. Quy cách: ngang 54cm- dài 37cm . Việt Nam 60.000
20 Quần sort số 2
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải quần vải kmes. Quy cách: ngang 56cm- dài 39cm . Việt Nam 63.000
21 Quần sort số 3
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 58cm- dài 41cm . Việt Nam 66.000
22 Quần sort số 4
Ánh Mai
60 CÁI Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 60cm- dài 43cm . Việt Nam 69.000
23 Quần sort số 5
Ánh Mai
60 CÁI Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 62cm- dài 45cm . Việt Nam 72.000
24 Quần sort số 6
Ánh Mai
50 CÁI Chất liệu vải quần vải ksme Quy cách: ngang 64cm- dài 47cm . Việt Nam 75.000
25 Đồng phục thể dục số 1
Ánh Mai
100 BỘ Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 39cm dài 50cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài 70cm Việt Nam 96.000
26 Đồng phục thể dục số 2
Ánh Mai
280 BỘ Chất liệu áo : Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 41cm dài 52cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 72cm Việt Nam 99.000
27 Đồng phục thể dục số 3
Ánh Mai
300 BỘ Chất liệu áo : Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 43cm dài 54cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 74cm Việt Nam 102.000
28 Đồng phục thể dục số 4
Ánh Mai
300 BỘ Chất liệu áo : Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 45cm dài 56cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 76cm Việt Nam 105.000
29 Đồng phục thể dục số 5
Ánh Mai
200 BỘ Chất liệu áo :Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 47cm dài 58cm . Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 78cm Việt Nam 108.000
30 Đồng phục thể dục số 6
Ánh Mai
150 BỘ Chất liệu áo : Chất liệu áo : vải thun PE màu trắng phối màu xanh bích. Quy cách áo : ngang 49cm dài 60cm. Chất liệu quần: vải thun 150 màu xanh bích, có túi sau, chạy 3 sọc trắng. Độ dài quần 80cm Việt Nam 111.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây