Mua sắm đồng phục và BHLD

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồng phục và BHLD
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
583.947.360 VND
Ngày đăng tải
13:28 02/07/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ.KQCĐT-VNPT-STG-KTĐT
Cơ quan phê duyệt
Viễn thông Sóc Trăng
Ngày phê duyệt
01/07/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101195940 0101195940

CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG

583.947.360 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Áo sơ mi dài tay nam văn phòng
/
337 Cái "Áo nền trắng kẻ xanh dài tay cửa tay có măng sét ; cổ đức có chân; thân trước có túi ngực ốp ngoài, thêu logo VNPT. Thân sau có cầu vai dời có thể xếp ly hoặc không xếp ly. Gấu hơi bầu được may viền kín" Việt Nam 529.200
2 Quần âu nam văn phòng
/
184 Cái "Quần âu dáng đứng cạp rời; có 2 túi chéo; có ly hoặc không ly theo yêu cầu. Thân sau 1 túi cơi" Việt Nam 545.400
3 Áo sơ mi dài tay nữ văn phòng
/
34 Cái Áo dài tay, cổ đức có chân; thân trước có 2 ly dọc và ly ngực, ngực thêu logo VNPT. Thân sau có 2 ly dọc Gấu hơi bầu được may viền kín Việt Nam 459.000
4 Quần âu nữ văn phòng
/
34 Cái Quần may theo dáng đứng hoặc dáng baggy. Có túi chéo 2 bên. Khuy cài bên trong cạp Việt Nam 529.200
5 Áo budong dài tay nam ngoài trời
/
459 Cái Cổ đức có chân. Ngực áo gắn dây phản quang, ngực áo phối màu xanh tươi thêu logo VNPT. Thân sau gắn dây phản quang, in logo VNPT. Áo bo đai Việt Nam 311.040
6 Quần bảo hộ nam ngoài trời
/
459 Cái Quần may chun 2 bên hông. Túi chéo 2 bên. Túi hộp dưới: nắp túi gắn dây phản quang. Quần 2 túi cơi thân sau Việt Nam 280.800
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây