Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng
Tên dự án
Mua sắm vật chất Quân nhu Huấn luyện DBĐV năm 2019 của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
173.968.050 VND
Giá gói thầu
173.968.050 VND
Đóng thầu
14:15 10/06/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1002/QĐ-BCH ngày 19/06/2019
Ngày phê duyệt
19/06/2019
Hoàn thành
17:21 19/06/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5801303319 5801303319

CÔNG TY TNHH HƯỜNG SAO VIỆT

172.998.600 VND 30 ngày 30 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây