Mua sắm Fast connector

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Đã xem
177
Gói thầu
Mua sắm Fast connector
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.722.600.000 VND
Giá dự toán
0 VND
Hoàn thành
17:18 04/01/2017
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
04 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu xếp hạng thứ 1

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0200735509 0200735509

Công ty TNHH Thiết bị viễn thông Xa Com

1.704.450.000 VND 0 1.704.450.000 VND 04 tháng 04 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Fast connector SC/APC
FAST-SC-APC-SM-025/GT
27.000
Cái
Fast connector chuẩn SC/APC
Fujikura - Nhật Bản Sản xuất tại Việt Nam
57.200
2
Fast connector SC/UPC
FAST-SC-SM-025/GT
3.000
Cái
Fast connector chuẩn SC/UPC
Fujikura - Nhật Bản Sản xuất tại Việt Nam
53.350
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây