Mua sắm Fast connector

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
114
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm Fast connector
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
792.000.000 VND
Giá dự toán
792.000.000 VND
Hoàn thành
17:08 21/04/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0309064986 0309064986

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH DƯƠNG VIỆT NAM

563.200.000 VND 563.200.000 VND 6 tháng 6 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Đầu nối quang nhanh Fast connector SC/APC
Kexin/Trung Quốc/KXFA02-SC/APC
20.000
cái
Theo yêu cầu kỹ thuật (đính kèm HSMT)
null
28.160
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây