Mua sắm hàng hóa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
153.465.000 VND
Ngày đăng tải
14:12 02/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số: 10/QĐ-TQS
Cơ quan phê duyệt
Trường Quân sự
Ngày phê duyệt
18/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000047319 024174000541

HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM YẾN 74

153.465.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bát ăn cơm (Bộ 6 bát) sứ Minh Châu
1
130 Bộ Bát ăn cơm (Bộ 6 bát) sứ Minh Châu Việt Nam 164.000
2 Bát tô trắng trơn sứ Minh Châu (ĐK 20,2cm)
2
260 Cái Bát tô trắng trơn sứ Minh Châu (ĐK 20,2cm) Việt Nam 80.000
3 Đĩa tròn sứ Minh Châu sâu lòng trắng trơn (Rộng 20,4)
3
260 Cái Đĩa tròn sứ Minh Châu sâu lòng trắng trơn (Rộng 20,4) Việt Nam 57.000
4 Đĩa xoài bầu dục trắng sứ Minh Châu (ĐK 25)
4
260 Cái Đĩa xoài bầu dục trắng sứ Minh Châu (ĐK 25) Việt Nam 58.400
5 Đĩa tròn cạn sứ xương trắng Minh Châu (ĐK 20CM)
5
260 Cái Đĩa tròn cạn sứ xương trắng Minh Châu (ĐK 20CM) Việt Nam 87.000
6 Chén đựng nước chấm (Sứ Minh Châu)
6
260 Cái Chén đựng nước chấm (Sứ Minh Châu) Việt Nam 22.000
7 Đĩa lót bát ăn cơm sứ Minh Châu trắng trơn
7
780 Cái Đĩa lót bát ăn cơm sứ Minh Châu trắng trơn Việt Nam 25.000
8 Đũa tre khắc đốt (10 đôi/hộp)
8
130 Vỉ Đũa tre khắc đốt (10 đôi/hộp) Việt Nam 60.000
9 Thìa inox cán ngắn
9
780 Cái Thìa inox cán ngắn Việt Nam 4.200
10 Muôi nhựa múc canh
10
390 Cái Muôi nhựa múc canh Việt Nam 13.000
11 Đĩa chấm 2 ngăn sứ Minh Châu
11
260 Cái Đĩa chấm 2 ngăn sứ Minh Châu Việt Nam 25.000
12 Âu nhựa trung (Việt Nhật) đựng cơm (Có nắp)
12
260 Cái Âu nhựa trung (Việt Nhật) đựng cơm (Có nắp) Việt Nam 33.000
13 Giấy rút loại đẹp 1Kg Sóng vàng
13
35 Bịch Giấy rút loại đẹp 1Kg Sóng vàng Việt Nam 65.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây