Mua sắm hàng hoá

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hoá
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
51.590.000 VND
Ngày đăng tải
07:25 28/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 1097/QĐ-LĐ
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn 164- Quân đoàn 12
Ngày phê duyệt
27/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000047329 024090000979

HỘ KINH DOANH NGUYỄN TIẾN HƯNG 90

51.590.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bao tải dứa 90Kg
-
3.000 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 7.000
2 Ủng cao su đen Hoàng Long
-
30 Đôi Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 90.000
3 Găng tay bảo hộ lao động phủ cao su
-
175 Đôi Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 8.000
4 Thúng tre ĐK 42cm
-
30 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 165.000
5 Chổi gạt nước (KT: 50x45x140cm)
-
10 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 98.000
6 Đèn pin đội đầu A2STAR
-
20 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 72.000
7 Dao tông cán sắt dài 40cm, rộng 6,5 cm, nặng 650g
-
10 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 105.000
8 Quang gánh sắt
-
20 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 76.000
9 Đòn gánh tre dài 130cm
-
10 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 65.000
10 Dây cứu sinh dài 30m
-
10 Cuộn Theo quy cách của nhà sản xuất Trung Quốc 350.000
11 Phao bơi tròn cứu hộ
-
10 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Trung Quốc 340.000
12 Áo phao cứu sinh
-
50 Chiếc Theo quy cách của nhà sản xuất Việt Nam 180.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây