Mua sắm hệ thống camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm hệ thống camera
Tên dự án
Mua sắm hệ thống camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
50.000.000 VND
Giá gói thầu
50.000.000 VND
Ngày quy đổi
14/03/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
937/QĐ-CCT ngày 13/3/2019
Ngày phê duyệt
13/03/2019
Hoàn thành
08:06 15/03/2019
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH một thành viên máy tính Nam Thắng

48.500.000 VND 7 ngày 7
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây