Mua sắm hệ thống Camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hệ thống Camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
110.004.480 VND
Ngày đăng tải
16:47 17/04/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
27/QĐ-TĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Trương Định
Ngày phê duyệt
17/04/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0313531792 0313531792

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ ANH KHÔI

110.004.480 VND 10 ngày 10 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera
DS-2CD1021G2-LIU
42 Chiếc Thông số kỹ thuật camera IP 2MP Full HD thân trụ DS-2CD1021G2-LIU, Cảm biến 1/2.9″ progressive scan CMOS – Chuẩn nén H.265, H.265+, H.264, H.264+; Hỗ trợ 2 luồng dữ liệu – Độ nhạy sáng Color: 0.01 Lux @ (F1.6, AGC ON) – Độ phân giải tối đa (1920 × 1080)/25fps – Ống kính 2.8/4mm – Tầm xa hồng ngoại/Ánh sáng trắng: 20/15m – Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR – Hỗ trợ chế độ đèn thông minh Smart Hybrid Light – Tính năng phát hiện người và phương tiện – Tích hợp Micro – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67– Vật liệu: Plastic – Nguồn cấp: 12V/PoE chuẩn 802.03af – Kích thước: 170.8 mm × 66 mm × 69.1 mm – Trọng lượng: 270 g China 1.058.400
2 Đầu ghi hình IP 16 kênh
DS-7616NXI-K2
1 Chiếc Thông số kỹ thuật đầu ghi hình IP 16 kênh DS-7616NXI-K2 – Chuẩn nén H.265/H.265+/H.264/H.264+– HDMI @1920 x 1080, VGA @1920 x 1080, 01 x RJ45 0/100/1000 Mbps, 02 x USB. – Băng thông đầu vào: 160 Mbps – Băng thông đầu ra: 256 Mbps– 01 x HDMI @4K (3840 × 2160); 01 x VGA @1920 × 1080 – Hỗ trợ 02 x SATA tối đa 8TB – Ngõ vào/ra báo động: 4/1 – Hỗ trợ 4 kênh nhận phân biệt người/ phương tiện; 1 kênh chụp hình khuôn mặt; 4 kênh báo động so sánh hình ảnh khuôn mặt. – Hỗ trợ 16 thư viện, tối đa 10,000 khuôn mặt. – Nguồn cấp: 12V DC. China 6.269.400
3 Đầu ghi hình IP 32 kênh
DS-7632NXI-K2
1 Chiếc Thông số kỹ thuật đầu ghi hình IP 32 kênh DS-7632NXI-K2 – Chuẩn nén H.265+/H.265/H.264+/H.264 – Hỗ trợ độ phân giải ghi hình lên đến 12MP – Băng thông đầu vào 256Mbps – Băng thông đầu ra 160Mbps – Cổng ra HDMI độ phân giải 4K (3840 × 2160)/30 Hz, Cổng ra VGA độ phân giải 1920 × 1080/60 Hz – Hỗ trợ 2 ổ cứng, dung lượng tối đa mỗi ổ 10TB – Hỗ trợ 1 kênh chụp hình khuôn mặt, 4 kênh nhận diện khuôn mặt– Hỗ trợ 16 thư viện ảnh, tối đa 20,000 ảnh khuôn mặt– Hỗ trợ 32 kênh phát hiện chuyển động người / phương tiện– Nguồn cấp: 12 VDC, 1.5 A – Công suất: ≤ 10 W– Kích thước: 385 mm × 315 mm × 52 mm – Trọng lượng” <1kg China 7.360.200
4 Thiết bị chuyển mạch 8 port
SF1082P
1 Cái Switch -8 port 10/100/1000Mbps Gigabit Switch SG1080 với hiệu năng cao cho việc triển khai internet, camera IP tại doanh nghiệp nhỏ, văn phòng, gia đình. -8 cổng Gigabit 10/100/1000Mbps RJ45. -Tính năng tự động nhận biết cáp thẳng, cáp chéo Auto MDI/MDIX. -Tương thích với đa dạng các chuẩn Ethernet: 802.3, 802.3u, 802.3ab. -Kiểm soát lưu lượng chuẩn IEEE 802.3x Flow Control for Full Duplex and back-pressure for half Duplex. -Hỗ trợ chuẩn 802.1x channel control protocol. -Sử dụng đơn giản, chỉ cần cắm vào sử dụng. -Tiết kiệm điện và thân thiện với môi trường. -Bandwidth: 16Gbs.-MAC address: 8K. Khả năng chống sét đến 4Kv.B18-LED hiển thị tình trạng mỗi port LAN. China 518.400
5 Thiết bị chuyển mạch 8 cổng PoE
SG1080
5 Cái Switch 8 cổng PoE 2 Uplink Gigabit chuyên dụng cho IP camera, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m. 8 port PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.3af/at 2 port LAN Gigabit uplink trong đó 1 port kết nối với modem hoặc switch trung tâm, port còn lại kết nối đầu ghi Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 120W Tích hợp extended mode (CCTV mode): các port PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với port uplink, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps MAC address table 2K-Khả năng chống sét 4kV-Nguồn AC 100 ~ 240V China 885.600
6 Tủ rack 10U D500
Tủ Rack 10U - D500
1 Cái Tủ rack 10U D500 ( sơn tĩnh điện, có khóa) Việt Nam 2.073.600
7 Khay cố định 500 19
Khay cố định 500 19
2 Cái Khay tủ rack D500 Việt Nam 221.400
8 Tủ điện sắt
Tủ đầu ghi ( có mái che )
5 Cái Tủ điện sắt (sơn tĩnh điện có khóa, 400x300x150) Việt Nam 594.000
9 Hộp nhựa chống nước
Hộp chống nước 11*11
42 Cái Hộp nhựa chống nước ( lắp đặt camera ngoài trời ) Việt Nam 19.440
10 Hạt mạng J45
Đầu bấm mạng RJ45 Cat6 UTP
1 Bịch Hạt mạng J45 loại tốt China 410.400
11 Dây Dropwire
Dây Dropwire
1.260 Mét Dây Dropwire camera 2x(2x0.5)Cu+(7/0.33)St PVC Việt Nam 9.720
12 Ống ruột gà
A9020 CT
4 Cuộn Ống luồn đàn hồi màu trắng phi 20mm cuộn 50m mã A9020 CT Việt Nam 324.000
13 Dây điện đôi 2*1.5 CADIVI
VCmD 2x1.5
30 Mét Dây điện đôi 2*1.5 CADIVI ( cấp cho các tủ điện ) Việt Nam 25.920
14 Vật tư phụ
VT-TĐ
1 Gói Vật tư phụ: ổ cắm điện, dây gút, băng keo, tắc kê, ốc vít … Việt Nam 540.000
15 Phí nhân công
NC-TĐ
49 Thiết bị Nhân công đi dây lắp đặt camera, hoàn thiện hệ thống và bảo hành 02 năm Việt Nam 518.400
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây