Mua sắm hệ thống Camera quan sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hệ thống Camera quan sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
74.998.000 VND
Ngày đăng tải
16:35 31/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-MNBNH
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON B XÃ NGŨ HIỆP
Ngày phê duyệt
31/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0110443332 0110443332

CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH BẢO TRÂM

74.998.000 VND 15 ngày 01/04/2025
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera quan sát (IPC-S7XEP-6M0WED), phụ kiện
IPC-S7XEP-6M0WED
18 Cchiếc 4MP Trung Quốc 1.595.000
2 Camera quan sát Hikvision DS-2CD1327G2H-LIUF
DS-2CD1327G2H-LIUF
1 Cái 4MP Trung Quốc 1.595.000
3 THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CẤP NGUỒN DS-3E0326P-E(B) 24 CỔNG POE
DS-3E0326P-E(B)
1 Chiếc 24 cổng POE Trung Quốc 3.850.000
4 Đầu ghi hình KTS 16 kênh (DHI-NVR4116HS-4KS3-VN), phụ kiện
DHI-NVR4116HS-4KS3-VN
2 Bộ KTS 16 kênh Trung Quốc 3.960.000
5 Ổcứng lắp trong Western Digital 6TB 3.5"Sata3, màu tím(Purple) (WD62PURZ)
WD62PURZ
2 Chiếc 6TB 3.5"Sata3 Trung Quốc 5.280.000
6 Tủ SH rack 27U-D1000
27U-D1000
2 Cái 27U Việt Nam 3.850.000
7 Dây Cáp mạng máy tính SFTP cat 6e golden link xanh
Cat 6e
4 Cuộn Cat 6e Trung Quốc 2.420.000
8 VCm- Dẹt 2x1-100m
VCm
107 m 2x1 Việt Nam 11.000
9 THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CẤP NGUỒN DS-3 E0318P-E (C) 16 CỔNG POE
DS-3 E0318P-E (C)
1 Chiếc 16 cổng POE Trung Quốc 3.135.000
10 Cáp dữ liệu HDMI 1.4 truyền âm thanh hình ảnh dài 15M Ugreen (10111)
10111
1 Chiếc HDMI 1.4 truyền âm thanh hình ảnh dài 15M Ugreen Trung Quốc 671.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây