Mua sắm hoá chất

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm hoá chất
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
54.750.000 VND
Ngày đăng tải
14:05 11/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
319/QĐ-THĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Trần Hưng Đạo
Ngày phê duyệt
09/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8465158001 8465158001

Hộ kinh doanh thiết bị trường học Hưng Thịnh

54.750.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ethanol (C2H5OH) - 100ml
TQ
11 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 366.000
2 Hóa chất Cobalt Chloride - CoCl2 (100g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 1.465.000
3 Hydrogen Peroxide - H2O2 (500ml - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 165.000
4 Copper sulfate (CuSO4) - 500gr
TQ
2 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 986.000
5 Hóa chất Chlohydric acid - HCl (500ml - TQ)
TQ
3 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 216.000
6 Kali nitrat (KNO3)-0,25Kg
TQ
4 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 703.000
7 Hóa chất Sodium Sulfate - Na2SO4 (500g - TQ)
TQ
3 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 475.000
8 Barium chlorid (BaCl2) - 250g
TQ
4 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 389.000
9 Hóa chất Mangan Sulfate - MnSO4 (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 683.000
10 Sodium carbonate, (Na2CO3.10H2O) - 500gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 436.000
11 Lưu huỳnh bột (S) - 500gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 716.000
12 Hóa chất Amonium Chloride - NH4Cl (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 406.000
13 Sodium bromide (NaBr) - 500gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 365.000
14 Siver Nitrate (AgNO3) - 70g
TQ
2 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 7.200.000
15 Sucrose (saccaro) (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 465.000
16 Hóa chất Sodium Thiosulfite - Na2S2O3 (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 607.000
17 Bột sắt Fe, loại mịn có màu trắng xám - 500gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 422.000
18 Potassium Permanganate - KMnO4 (500g - VN)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 394.000
19 Sodium acetate (CH3COONa) - 500g
TQ
2 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 386.000
20 Manganese (II) oxide (MnO2) - 250gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 910.000
21 Sodium (Na) - 250gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 1.756.000
22 Hóa chất Cancium Chloride - CaCl2 (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 633.000
23 Hóa chất Sodium Iodide - NaI (250g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 5.240.000
24 Băng magnesium (Mg) - 100gr
TQ
4 Túi Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 965.000
25 Hóa chất Sodium Hydroxide - NaOH (500g - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 365.000
26 Sodium chloride (NaCl) - 500gr
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 236.000
27 Chất Sudan III (25g)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 1.656.000
28 Hóa chất NH4 oxalate (500g - TQ) (amonium oxalate)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 642.000
29 Tinh bột (starch), (C6H10O5)n - 100g
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 565.000
30 ADRENALIN 1MG
TQ
18 Ống Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 68.000
31 Hóa chất Acetic acid (500ml - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 240.000
32 Phenolphthalein
TQ
1 Hộp Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 753.000
33 Giấy Ph
TQ
2 Tập Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 89.000
34 N-Hexan - C6H14 (500ml - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 1.330.000
35 Ethyl Acetate - CH3COOC2H5 (500ml - TQ)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 669.000
36 Chất Cellulose powder (500g)
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 442.000
37 Dung dịch ammonia bão hoà (NH3) - 100ml
TQ
1 Chai Đính kèm theo phụ lục hợp đồng Trung Quốc - Việt Nam 316.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây