Mua sắm hóa chất đợt 3 năm 2017

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm hóa chất đợt 3 năm 2017
Tên dự án
Chỉ định thầu rút gọn đợt 3 năm 2017
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
99.933.750 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1931/QĐ-BVTD
Ngày phê duyệt
13/09/2017
Hoàn thành
11:51 22/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313174325 0313174325

Công ty cổ phần Global Pharmaceutical

99.933.750 VND Kể ngày Kể từ ngày ký hợp đồng có hiệu lực cho đến hết tháng 5 năm 2018
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây