Mua sắm, lắp đặt camera giám sát

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
108
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm, lắp đặt camera giám sát
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
155.644.000 VND
Giá dự toán
155.644.000 VND
Hoàn thành
10:32 13/01/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
20 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có hồ sơ hợp lệ, có giá dự thầu thấp nhất và thấp hơn giá gói thầu.

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0315115893 0315115893

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT

115.606.050 VND 115.606.050 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Camera SpeedDome 4Mp, Zoom 32X
Camera IP Speed Dome hồng ngoại 4.0 Megapixel HIKVISION DS-2DE5432IW-AE(S5), -Thương hiệu: HIKVISON, - Xuất xứ: ChiNa, -Bảo hành: 24 tháng, - Cảm biến hình ảnh: 1/2.5 inch progressive scan CMOS, - Độ phân giải camera ip: 2560x1440:30fps, - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264, - Độ nhạy sáng: Ultra-low light Powered By DarkFighter Color: 0.005lux/F1.6, B/W: 0.001lux/F1.6, - Zoom quang: 32x, - Zoom số: 16x, - Tầm quan sát hồng ngoại: 150 mét, - Tốc độ quay Pan Speed: 0.1° -120°/s, - Tốc độ quét Tilt Speed: 0.1° -80°/s, - Chức năng giảm nhiễu số 3D DNR, - Chức năng chống ngược sáng thực True WDR, - Tính năng Smart Detection, - Nguồn cấp: Hi-PoE&24VAC, - Chuẩn bảo vệ : IP66, TVS 4000V Chống sét, Bảo vệ sốc điện và Bảo vệ thay đổi điện áp, - Kích thước: Φ 208 mm × 345 mm, - Khối lượng: 3,3 kg
4
Chiếc
Camera SpeedDome 4Mp, Zoom 32X + Cảm biến 1/2.5" CMOS, + Chuẩn nén H.265+/H.265/H.264+/H.264, + Độ nhạy sáng Ultra-low light Powered By DarkFighter Color: 0.005lux/F1.6, B/W:0.001lux/F1.6, + Độ phân giải 2560*1440:30fps + Tính năng 3D DNR, True WDR, + Zoom quang: 32x, Zoom số :16X, + Tầm xa hồng ngoại 150m + Tốc độ quay Pan Speed: 0.1° -120°/s, Tốc độ quét Tilt Speed: 0.1° -80°/s, + Nguồn cấp Hi-PoE&24VAC, + Tính năng Smart Detection.
null
14.485.500
2
Đầu ghi hình IP Camera 16 kênh
Đầu ghi hình camera IP 16 kênh H.265 HIKVISION DS-7716NI-I4(B), -Thương hiệu: HIKVISON, - Xuất xứ: ChiNa, -Bảo hành: 24 tháng, -Đầu ghi hình camera IP 16 kênh, -Chuẩn nén hình ảnh: H.265/ H.264/MPEG4, -Độ phân giải ghi hình rất cao lên tới 12 Megapixels, -Giao diện thân thiện với người dùng, thao tác đơn giản, dễ sử dụng, -Băng thông vào/ra tối đa 160/256Mbps, -Kết nối qua mạng tối đa 128 kết nối, -Tương thích với tín hiệu ngõ ra HDMI 4K và VGA với độ phân giải 1920 x 1080P, -16 cổng vào và 4 cổng ra báo động, -1 kênh ngõ vào Audio, 1 kênh ngõ ra Audio, -Hỗ trợ cổng kết nối RS485 và RS232, -Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 1 cổng USB 3.0, -Hỗ trợ 2 cổng mạng RJ45 tối đa 1000Mbps, -Hỗ trợ 4 ổ cứng SATA dung lượng lưu trữ tối đa mỗi ổ 8TB, -Hổ trợ 1 cổng Esata, -Hỗ trợ kết nối miễn phí qua phần mềm Hik-connect Cloud, -Hỗ trợ tính năng ANR (sau khi bị mất kết nối với camera và được kết nối lại, đầu ghi sẽ lấy lại đoạn dữ liệu khi bị mất kết nối từ thẻ nhớ camera để ghi lên ổ cứng), -Phần mềm giám sát và tên miền miễn phí 32 kênh, -Nguồn điện cung cấp: 100~240VAC, -Kích thước: 445 x 400 x 71 mm, -Trọng lượng: ≤ 5kg.
1
Chiếc
Đầu ghi hình IP Camera 16 kênh + Chuẩn nén H.265, H265+, H.264, H264+. + Độ phân giải ghi rất cao lên tới 12 Mp. + Băng thông vào/ra tối đa 160/256Mbps . + Cổng ra HDMI 4K và VGA với độ phân giải 1920X1080P. + Hỗ trợ 16 cổng báo động vào và 4 cổng báo động ra. + Hỗ trợ 1 cổng Audio vào, 1 cổng Audio ra. + Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 1 cổng USB 3.0. + Hỗ trợ kết nối RS485 và RS232. + Hỗ trợ 2 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps cho phép lựa chọn 2 tính năng : Đa địa chỉ hoặc cổng mạng dự phòng. + Hỗ trợ 4 ổ HDD dung lượng tối đa mỗi ổ 8TB. + Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect P2P,tên miền Cameraddns miễn phí trọn đời. + Hỗ trợ tính năng ANR (Sau khi bị mất kết nối vs camera và được kết nối lại, đầu ghi sẽ lấy lại đoạn dữ liệu khi bị mất kết nối từ thẻ nhớ camera để ghi lên ổ cứng). + Nguồn điện 100~240VAC
null
8.552.250
3
Chân đế treo tường cho Speed Dome.
Chân đế treo tường cho camera Speed Dome HIKVISION DS-1602ZJ, -Thương hiệu: HIKVISON, - Xuất xứ: ChiNa, -Bảo hành: 24 tháng, - Chân đế treo tường, thiết kế chung cho trong nhà/ngoài trời, - Chân đế cho Speed Dome, - Màu sắc: trắng, - Chất liệu: hợp kim nhôm, - Chống thấm nước tốt, - Thuận tiện và an toàn cho việc lắp ráp, - Kích thước: 97 x 182 x 305 mm.
4
Chiếc
+ Chân đế treo tường DS-1602ZJ/ Hikvision (China) hoặc loại tương đương. + Kích thước: 97x182x305mm.
null
364.500
4
Ổ cứng chuyên dụng 6TB.
Ổ cứng chuyên dụng 6TB SKYHAWK SEAGATE ST6000VX001, -Thương hiệu: SEAGATE, - Xuất xứ: Thailand, -Bảo hành: 24 tháng, - Dung lượng: 6000GB (6TB), - Bộ nhớ Cache: 256MB, - Tốc độ truyền: 600 MB/s.
1
Chiếc
Ổ cứng chuyên dụng 6TB SKYHAWK SEAGATE ST6000VX001 hoặc loại tương đương00001
null
5.491.800
5
Thẻ nhớ 128GB
Thẻ nhớ SD Sandisk Ultra UHS-1 128GB, 80MB/s SDSDUNC-128G-GN6IN, Xuất xứ: China, Bảo hành: 12 tháng
4
Chiếc
( Thẻ nhớ lưu dữ liệu dự phòng, nếu có sự cố kết nối về trung tâm không được vẫn lưu lại trên thẻ nhớ)
null
513.000
6
TIVI 43 INCH
Smart Tivi Samsung 43 inch UA43T6000, Thương hiệu: Sam Sung, Nơi sản xuất:Việt Nam, Bảo hành: 24 tháng, -Loại tivi: Smart Tivi, -Kích cỡ màn hình: 43 inch, -Độ phân giải: Full HD, -Kết nối internet: Cổng LAN, Wifi, -Cổng AV: Có cổng Composite, -Cổng HDMI: 2 cổng, -Cổng USB: 1 cổng, -Cổng xuất âm thanh: Cổng Optical (Digital Audio Out), -Hệ điều hành, giao diện: Tizen OS, -Các ứng dụng sẵn có: Youtube, Netflix, Trình duyệt web, Kho ứng dụng, -Các ứng dụng có thể tải thêm : Spotify, FPT Play, Nhaccuatui, ZingTV, Clip TV, Fim+, -Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng SmartThings, -Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:Chiếu màn hình Screen Mirroring, -Kết nối Bàn phím, chuột:Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web), -Công nghệ hình ảnh:Bộ xử lý Hyper Real Engine, Natural mode support. Film mode, Micro Dimming Pro, Mega Contrast, Ultra Clean View lọc nhiễu giảm nhòe, Digital Clean View, PurColor, HDR, Nâng cấp độ tương phản - Contrast Enhancer, -Công nghệ âm thanh:Dolby Digital Plus, -Tần số quét thực: 50 Hz, -Tổng công suất loa: 20 W ( 2 loa mỗi loa 10 W ), -Công suất: 120 W
1
cái
Loại Tivi: Smart Tivi. Kích cỡ màn hình: 43 inch Độ phân giải: Full HD Kết nối: Internet:Cổng LAN, Wifi Cổng AV: Có cổng Composite và cổng Component Cổng HDMI: 3 cổng Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC USB:2 cổng Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2 Hệ điều hành, giao diện:Tizen OS Các ứng dụng sẵn có:YouTube, Netflix, Trình duyệt web, Kho ứng dụng Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng SmartThings Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:Chiếu màn hình Screen Mirroring Kết nối Bàn phím, chuột: Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web) Công nghệ hình ảnh: Mega Contrast, Micro Drimmi Pro, Hyper Real Engine, Purcolor, HDR. Tần số quét thực:50 Hz Công nghệ âm thanh:Dolby Digital Plus Tổng công suất loa:20 W Công suất:100 W (Smart Tivi Samsung 43 inch UA43N5500 hoặc loại tương đương)
null
8.910.000
7
Giá treo tivi
'Khung treo Tivi 37-63 inch Xoay Cảnh Phong X7-4, Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 12 tháng, '- Thiết kế cứng cáp, chịu lực tốt, dễ lắp đặt, - Tháo lắp dễ dàng khi phải thay đổi vị trí treo tivi mới, - Treo tivi gọn gàng, tiết kiệm diện tích phòng, - Khung treo phù hợp với mọi tivi có kích thước 37-63 inch.
1
cái
• Thiết kế cứng cáp, chịu lực tốt, dễ lắp đặt. • Tháo lắp dễ dàng khi phải thay đổi vị trí treo tivi mới. • Treo tivi gọn gàng, tiết kiệm diện tích phòng. • Khung treo tivi thích hợp cho những kích thước màn hình 37 - 63 inch.
null
540.000
8
Dây cáp mạng liền nguồn (cấp tín hiệu camera và nguồn) và có dây trợ lực
Cáp đồng trục Sunny RG59+2C CCS-CU, Thương hiệu: Sunny, Bảo hành: 12 tháng, Xuất xứ: Việt Nam, • Cáp SUNNY được sản xuất theo công nghệ Hàn Quốc , . Cáp liền nguồn dùng cho camera, • Có dầu chống ẩm, • Ruột dẫn dây Ănten làm bằng hợp kim, dây dẫn điện làm bằng đồng, • Vỏ bọc bên ngoài làm bằng nhựa PVC nguyên chất có khả năng chống cháy và bảo vệ môi trường, • Tiết diện lõi Ănten: 0.9mm , • Tiết diện 2 lõi nguồn: 0.5mm
400
mét
• Cáp SUNNY được sản xuất theo công nghệ Hàn Quốc hoặc loại tương đương. • Có dầu chống ẩm. • Ruột dẫn dây Ănten làm bằng hợp kim, dây dẫn điện làm bằng đồng. • Vỏ bọc bên ngoài làm bằng nhựa PVC nguyên chất có khả năng chống cháy và bảo vệ môi trường. • Tiết diện lõi Ănten: 0.9mm • Tiết diện 2 lõi nguồn: 0.5mm
null
5.940
9
Dây cáp quang 2FO có dây trợ lực
'CÁP QUANG THUÊ BAO 2 FO CÁP FTTH, CÁP QUANG THUÊ BAO 2 SỢI BỌC CHẶT, Thương hiệu: Viettel / Vinacap, Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 12 tháng
600
mét
a .Cấu trúc cáp thuê bao : + Cấu trúc cáp quang thuê bao đảm bảo đặc tính cơ học và đặc tính truyền dẫn của cáp ổn định trong suốt quá trình lắp đặt và khai thác ; + Có khả năng chịu được tác động của môi trường; + Tạo điều kiện thuận lợi trong việc vận chuyển , lắp đặt dễ hàn nối và sửa chữa. b. Nhận dạng sợi : + Sợi dễ dàng được nhận ra bởi màu của sợi trong lõi cáp quang thuê bao; + Sử dụng phương pháp nhuộm màu, các màu rõ ràng, dễ phân biệt bằng mắt thường và không thay đổi trong suốt thời gian sử dụng. + Sợi được chế tạo dài liên tục không có mối nối ghép sợi. c. Ống đệm lỏng: + Ống đệm lỏng có đường kính trong đủ lớn hơn đường kính bện của sợi quang, ống đệm được hóa màu, có khả năng bảo vệ và làm giảm nguy cơ bị kéo giãn của sợi quang bên trong. + Khoảng trống trong ống đệm có chất làm đầy chống ẩm, chống thấm; d. Chất làm đầy: Chất làm đầy không gây độc hại, không gây ảnh hưởng đến thành phần khác trong cáp cũng như màu của sợi . Có hệ số nở nhiệt bé, đảm bảo không đông cứng ở nhiệt độ thấp, không cản trở sự di chuyển của sợi quang trong ống đệm; e. Dây bện - Aramid: Tăng cường khả năng chịu lực kéo của cáp quang thuê bao, ít co rút ( Nếu có Khách hàng có yêu cầu) f. Vỏ cáp :Vỏ cáp được chế tạo từ nhựa HDPE, có chức năng bảo vệ được lõi cáp khỏi những tác động cơ học và những ảnh hưởng của môi trường bên ngoài trong quá trình cất giữ , lắp đặt và khai thác. Vỏ không bị rạn nứt, suy giảm chất lượng do bức xạ tử ngoại khi sử dụng ngoài trời. g. Dây treo: Là dây gia cường làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm và được bọc bằng lớp vỏ HDPE, dây treo không làm sợi quang bên trong căng quá giới hạn cho phép trong điều kiện thi công , đảm bảo độ mềm dẻo khi thi công lắp đặt. h. Nhận dạng cáp quang thuê bao: cáp quang thuê bao có thể dễ dàng phân biệt được với dây thuê bao đồng hay cáp kim loại dung lượng nhỏ bằng cách đánh dấu lên vỏ của cáp; (Dây cáp quang 2FO có dây trợ lực SACOM hoặc loại tương đương)
null
2.970
10
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100MB
'Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20, Thương hiệu: Aptek, Xuất xứ: china, Bảo hành: 12 tháng, - Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet, - Kết nối cổng mạng: RJ45, - Kết nối cổng quang: SC, - Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps, - Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km, - Bước sóng phát Tx: 1310 nm, - Bước sóng thu Rx: 1310 nm, - Hỗ trợ 6 đèn LED chỉ thị nguồn, - Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu, - Loại tín hiệu: Single-Mode, - Độ ẩm tương đối: 5% ~90%, - Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
1
Bộ
APTEK hoặc loại khác có tiêu chuẩn tương đương
null
486.000
11
Dây điện 2x2.5
Dây điện đôi mềm Cadivi 2 x 2.5, Thương hiệu: Cadivi, Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 12 tháng, + Có tính dẻo dai đàn hồi rất tốt, + Vỏ làm bằng nhựa cao cấp cách điện tốt, + Chất liệu lõi: Đồng 100%, Thông tin sản phẩm:, + Mã sản phẩm: CV 2×2.5 (2x50T), + Chiều dài dây: 100 m
2
cuộn
Dây CADIVI hoặc loại tương đương
null
1.282.500
12
Tủ đấu thiết bị
'Hộp cáp 20 đôi (đế Inox, phiến Krone, vỏ Long Sơn), Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 12 tháng, '- Dung lượng tối đa : 20 đôi, - Kín hoàn toàn, cách ly bên trong và ngoài hộp, - Hê thống khoá : chốt an toàn , - Tuổi thọ cao, - Tính chống ăn mòn hóa học tốt, - Dễ dàng lắp đặt, - Vật liệu chế tạo: Nhựa ABS, - Dung lượng đấu nối: từ 10 đôi đến 20 đôi, - Độ kín nước: Chịu được mưa bão cấp 12, nước không lọt vào, - Nhiệt độ môi trường làm việc: -20oC ÷ +80oC
3
Chiếc
- Vật liệu chế tạo: Nhựa ABS - Dung lượng đấu nối: từ 10 đôi đến 20 đôi - Độ kín nước: Chịu được mưa bão cấp 12, nước không lọt vào - Nhiệt độ môi trường làm việc: -20oC ÷ +80oC
null
297.000
13
Trụ lắp đặt camera 5m
Chất liệu: Thép mạ kẽm. Đảm bảo tính chắc chắn, bền, đẹp , Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 24 tháng
2
Chiếc
Chất liệu: Thép mạ kẽm. Đảm bảo tính chắc chắn, bền, đẹp
null
1.080.000
14
Thi công lắp đặt và vật liệu Phụ thi công ( cát, sạn, xi măng, dây rút…)
Toàn bộ vật liệu phụ đảm bảo yêu cầu kỹ thuật theo dự toán được duyệt ngoài vật tư, thiết bị nêu trên
1
Toàn bộ
Toàn bộ vật liệu phụ đảm bảo yêu cầu kỹ thuật theo dự toán được duyệt ngoài vật tư, thiết bị nêu trên
null
20.400.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây