Mua sắm lắp đặt thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
97
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.668.360.000 VND
Ngày đăng tải
16:56 24/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-VHTT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN HUYỆN PHƯỚC SƠN
Ngày phê duyệt
20/01/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0401867255 0401867255

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TÂN TIẾN PHÁT

1.386.258.000 VND 1.386.258.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0401416904 0401416904 Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Lạc Gia Cường Xếp hạngHSDT đứng thứ 4
2 vn0402085155 0402085155 Liên danh Phước Sơn CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ NGHE NHÌN MIỀN TRUNG Xếp hạngHSDT đứng thứ 3
3 vn3301562921 3301562921 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT HOÀNG NHẬT AUDIO Xếp hạngHSDT đứng thứ 2
4 vn0104753865 0104753865 TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL Xếp hạngHSDT đứng thứ 5
5 vn0110110929 0110110929 Liên danh Phước Sơn CÔNG TY CỔ PHẦN VD-GROUP Xếp hạngHSDT đứng thứ 3

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Loa Horn load Model: HAF-V212
24 cặp Trung Quốc 19.430.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
LOA SUB ĐƠN 50 Model : HA-118
24 cái Trung Quốc 7.090.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ trộn âm thanh MG12XU//EYEM
12 cái Trung Quốc 8.845.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Đầu xử lý tín hiệu âm thanh (DSP), DPA260P+ (40W); (nhãn hiệu Marani)
12 cái Trung Quốc 6.162.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Đầu amply điều chỉnh âm thanh, HAF41300 (4x1300W); (nhãn hiệu HAF)
12 cái Trung Quốc 17.110.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đèn led parlight (54 bóng x 3W); (nhãn hiệu: VLTG
96 cái Trung Quốc 1.522.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bảng điều khiển đèn dùng trên sân khấu. Ký hiệu: DTE X-240
12 cái Trung Quốc 2.102.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bộ micro không dây (KU-638), 10MW; (gồm: 1 đầu thu và 2 micro); (nhãn hiệu: Omega)
12 bộ Trung Quốc 4.190.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ quản lý nguồn - R460
12 cái Trung Quốc 2.465.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tủ 10U có ngăn mixer
12 cái Việt Nam 3.625.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy phun khói dùng trên sân khấu. Ký hiệu: FOG ED-2000
12 cái Trung Quốc 2.175.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Vật tư phụ, Công Setup hệ thống
12 trọn bộ Việt Nam/ Trung Quốc 3.625.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây