Mua sắm lương thực, thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lương thực, thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
855.360.000 VND
Ngày đăng tải
21:17 10/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 373/QĐ-MNHTT
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Hồng Thái Tây
Ngày phê duyệt
04/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5701689108 5701689108

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÀNH ĐẠT - ĐÔNG TRIỀU

855.360.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Muối
1
50 Kg Muối phải là sản phẩm chính hãng, tinh thể trắng, khô, sạch, đồng đều, không vón cục, không ẩm mốc, không lẫn tạp chất, không có mùi vị lạ. Có thể là muối tinh hoặc muối i-ốt theo yêu cầu, đạt tiêu chuẩn chất lượng thực phẩm hiện hành (QCVN/TCVN). Bao bì đóng gói kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 10.000
2 Bột canh
2
72 Kg Bột canh i- ốt Vifon hoặc tương đương. Đóng nguyên gói không bị thủng, hở túi. Quy cách: Đóng gói. Trên túi/ bao có ghi rõ thông tin theo quy định. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 26.000
3 Dầu ăn Neptune 5L
3
97 Lít Dầu ăn Neptune phải là sản phẩm chính hãng của Công ty Dầu thực vật Cái Lân (CALOFIC), xuất xứ Việt Nam, được sản xuất từ dầu đậu nành, dầu hạt cải, dầu hướng dương tinh luyện hoặc phối trộn theo công bố của nhà sản xuất. Dầu có màu vàng nhạt tự nhiên, trong suốt, mùi vị đặc trưng, không có mùi ôi khét, không lắng cặn. Sản phẩm đóng trong chai hoặc can nhựa PET nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, dung tích, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, hóa đơn và chứng từ hợp pháp. Việt Nam 66.000
4 Gạo tẻ BC
4
5.100 Kg Màu sắc trắng tự nhiên, không có màu lạ, không có mùi lạ, không có mùi mốc hay mùi hóa chất. Hạt gạo khô, không bị vón cục, không có sâu mọt sống, không có dư lượng thuốc bảo vệ thực vật vượt mức giới hạn cho phép, không có kim loại nặng (chì, cadimi, thủy ngân, arsen) vượt mức giới hạn cho phép, không có độc tố vi nấm như aflatoxin B1 vượt mức cho phép theo quy định của Bộ Y tế. Đáp ứng theo TCVN 11888 : 2017. NSX: Không quá 03 tháng tính đến ngay cung cấp. Việt Nam 21.000
5 Mì chính ajinomoto
5
50 Kg Mì chính (bột ngọt) phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm, dạng tinh thể trắng, đều, khô, không vón cục, không lẫn tạp chất, không ẩm mốc, không biến đổi màu sắc và mùi vị. Bao bì đóng gói nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, trọng lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm và không chứa phụ gia, hóa chất ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 70.000
6 Cải xanh
6
198 Kg Lá xanh tươi, không vàng úa- Cọng giòn, chiều dài 20–30cm- Không lẫn tạp chất, không dập nát Việt Nam 25.000
7 Xương ống
8
915 Kg Phần xương ống của con lợn. Xương có màu trắng nguyên cây, thịt có màu đỏ tươi, bề mặt khô, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y trước khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 95.000
8 Mắm tép
9
5 Kg Mắm có mùi thơm, hàng chuẩn công ty Quy cách đóng gói: Đóng chai 1 lít. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 66.000
9 Hành khô
10
45 Kg Củ hành khô phải khô, chắc, nguyên củ, vỏ ngoài khô tự nhiên, không mọc mầm, không ẩm mốc, không dập nát, không thối hỏng, không sâu bệnh. Củ đồng đều về kích cỡ (trung bình 30–60g/củ hoặc theo yêu cầu). Hành khô được bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ, không lẫn tạp chất. Thời gian sử dụng tối đa 2–3 tháng kể từ khi giao. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 62.000
10 Mì gạo
11
378 Kg Thành phần: Bột gạo, làm sợi có màu trắng, khô, không bị vụn nát. Ngày SX: Không quá 03 ngày kể từ ngày sx. Đóng gói trong túi nilon. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 30.000
11 Hành lá
12
100 Kg Cây có màu xanh, tươi, không có lá úa hoặc phần thối hỏng Quy cách: Đóng túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 40.000
12 Cà chua
13
414 Kg Quả có màu đỏ, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên quả trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 40.000
13 Ngao
14
220 Kg Ngao size 50 -60 con/kg, nguyên con, vỏ cứng, không bị vỡ vỏ, còn tươi sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 25.000
14 Đậu Phụ
15
270 Kg Đậu phụ phải có màu trắng ngà tự nhiên, mềm, mịn, không chua, không nhớt, không có mùi lạ. Sản phẩm được sản xuất từ nguyên liệu đậu tương an toàn, tại cơ sở có Giấy chứng nhận đủ điều kiện an toàn thực phẩm. Bao gói trong hộp/túi sạch, nguyên vẹn, ghi rõ tên sản phẩm, ngày sản xuất, hạn sử dụng và tên cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối đa 24 giờ kể từ khi sản xuất . Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 33.000
15 Bánh mì
16
432 Kg Thành phần: Bột mì. Bánh có màu vàng tươi, còn nóng, không bị vỡ vụn. Ngày SX: Giao hàng ngay sau khi ra lò. Đóng gói trong thùng xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 55.000
16 Bắp cải
17
180 Kg Bắp chắc, tròn đều, màu xanh nhạt- Trọng lượng 0,8 – 1,2 kg/củ- Không dập nát, không sâu bệnh, không tồn dư thuốc BVTV vượt ngưỡng. Đóng gói: trong túi/bao sạch, thoáng khí. Tem, nhãn: ghi rõ tên hàng, ngày thu hoạch, nơi sản xuất. Hạn sử dụng: ≤ 3 ngày kể từ ngày giao Nguồn gốc xuất xứ: có hóa đơn/chứng từ chứng minh hợp pháp Việt Nam 25.000
17 Sữa đậu nành
18
495 Kg Sữa đậu nành phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm. Sản phẩm dạng lỏng, màu trắng ngà tự nhiên, mùi thơm đặc trưng của đậu nành, vị béo ngọt dịu, không lắng cặn, không biến đổi màu sắc, không có mùi lạ. Được đóng trong hộp giấy, chai nhựa hoặc túi tiệt trùng, bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, dung tích, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng tối thiểu còn 6 tháng đối với sản phẩm tiệt trùng (UHT) hoặc ≤ 2–3 ngày khi bảo quản lạnh ở 2–5°C đối với sản phẩm tươi. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 10.000
18 Quả dứa
19
27 Kg Dứa quả phải tươi, nguyên vẹn, mắt đều, cuống xanh, vỏ vàng hoặc vàng xanh tự nhiên tùy độ chín, không dập nát, không nứt vỡ, không sâu bệnh, không thối hỏng. Trọng lượng trung bình 1–2kg/quả (hoặc theo yêu cầu thực tế), thịt vàng tươi, giòn ngọt, có mùi thơm đặc trưng, không có mùi lạ. Dứa được thu hoạch trong vòng 1–2 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở 8–12°C, thời gian sử dụng tối đa 5–7 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm hóa đơn, chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
19 Sữa ông thọ hộp
20
220 Hộp Sữa đặc có đường Ông Thọ phải là sản phẩm chính hãng của Công ty Cổ phần Sữa Việt Nam (Vinamilk), xuất xứ Việt Nam. Sản phẩm dạng đặc sánh, màu trắng ngà, mùi thơm đặc trưng, vị ngọt béo, không vón cục, không biến đổi màu sắc, không có mùi lạ. Đóng hộp thiếc/hộp giấy nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 26.000
20 Bí đao (bí xanh)
21
420 Kg Quả có màu xanh, tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
21 Thịt gà ta
23
210 Kg Gà săn chắc, ức nhỏ. Da gà ta vàng óng, có chỗ vàng đậm như cánh, ức, lưng. da gà không bị thâm tím, tím tái, không có các đốm đen, thâm tím, nổi nốt. Đáp ứng TCVN 7047 : 2009 Gà nguyên con được làm sạch, không dính lông và có tạp chất lạ, bỏ chân, cổ, cánh. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 130.000
22 Gừng củ
24
5 Kg Gừng tươi phải là củ nguyên vẹn, vỏ mỏng, màu vàng sáng tự nhiên, thơm đặc trưng, không dập nát, không thối hỏng, không mốc, không sâu bệnh, không có tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt mức cho phép. Củ có kích thước đồng đều, khối lượng trung bình 50–150g/củ (hoặc theo yêu cầu thực tế). Gừng được thu hoạch trong vòng 3–5 ngày trước khi giao, bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ. Thời gian sử dụng tối đa 7 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm theo hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 60.000
23 Nấm hương
25
5 Kg Nấm hương phải là sản phẩm sạch, có nguồn gốc rõ ràng, không chứa hóa chất bảo quản ngoài danh mục cho phép. Nếu là nấm hương tươi: tai nấm màu nâu sẫm, mũ tròn đều, thịt dày, thơm đặc trưng, không dập nát, không mốc, không có mùi lạ; bảo quản lạnh 2–5°C, sử dụng trong 3–5 ngày. Nếu là nấm hương khô: tai nấm khô giòn, đều, màu nâu nhạt đến nâu sẫm, thơm đặc trưng, không vụn nát, không mốc, độ ẩm ≤ 13%; bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng. Bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, loại nấm, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất/đóng gói. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 250.000
24 Cà rốt
26
108 Kg Cà rốt phải tươi, củ thẳng, vỏ nhẵn, màu cam tự nhiên, ruột chắc, không nứt, không thối hỏng, không sâu bệnh, không tồn dư hóa chất vượt mức cho phép. Kích cỡ trung bình 100–300g/củ, đồng đều, sạch đất cát. Cà rốt được thu hoạch và bảo quản trong điều kiện thoáng mát, sạch sẽ, có thể sử dụng tối đa trong 5 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 25.000
25 Bầu
27
108 Kg Bầu phải là quả tươi, nguyên vẹn, cuống xanh, vỏ nhẵn, màu xanh tự nhiên, không dập nát, không nứt vỡ, không sâu bệnh hay thối hỏng. Trọng lượng trung bình 0,5–1,5kg/quả (hoặc theo yêu cầu), ruột non, không già xơ. Quả sạch đất cát, không lẫn tạp chất, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng cho phép. Bầu được thu hoạch trong vòng 1–2 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở nhiệt độ 5–10°C. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 25.000
26 Tép đồng
28
18 Kg Tép đồng phải tươi sống, kích thước nhỏ, màu trong tự nhiên, còn nguyên vỏ, không dập nát, không có mùi hôi, không ươn. Thịt tép chắc, ngọt, không lẫn tạp chất, không có dấu hiệu bệnh. Kích cỡ đồng đều theo lô hàng, trọng lượng trung bình 200–300 con/kg . Tép được đánh bắt/thu hoạch trong ngày, vận chuyển bằng nước sạch hoặc ướp đá lạnh, bảo quản ở 0–4°C, thời gian sử dụng tối đa 24 giờ. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở khai thác/nuôi trồng thủy sản an toàn, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, giấy chứng nhận kiểm dịch thủy sản (nếu có quy định), đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 150.000
27 Tôm nuôi
29
36 Kg Tôm sống phải tươi, khỏe mạnh, bơi lội tự nhiên, vỏ sáng bóng, đầu gắn chắc, không rụng, không có mùi hôi hay dấu hiệu bệnh. Kích cỡ đồng đều (50–60 con/kg ). Vận chuyển trong nước hoặc đá lạnh đúng quy trình, giao đến còn sống khỏe; nếu ướp lạnh bảo quản 0–4°C dùng trong 24 giờ. Có nguồn gốc rõ ràng, kèm giấy kiểm dịch (nếu quy định), hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Việt Nam 273.000
28 Đường kính
30
126 Kg Tương đương tiêu chuẩn của đường Thành Thành Công. Đường Có màu nâu/trắng, hạt tròn, khô, không bị ướt Quy cách đóng gói: 01 kg/túi . Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 28.600
29 Trứng chim cút
31
81.01 Kg Trứng cút phải tươi, vỏ sạch, không nứt vỡ, không dính bẩn, không có mùi hôi. Kích cỡ đồng đều, màu vỏ đặc trưng. Thời gian thu hoạch và bảo quản không quá 7 ngày, để nơi khô ráo, thoáng mát. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 90.000
30 Gia vị thịt kho tàu
32
204 Gói Gói gia vị kho tàu Aji-Quich phải là sản phẩm chính hãng của Công ty Ajinomoto Việt Nam, bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, hướng dẫn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Gia vị có dạng bột/mịn, mùi vị đặc trưng, không vón cục, không biến đổi màu sắc hay mùi vị, không ẩm mốc. Thời hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẩm, hóa đơn chứng từ hợp pháp và tuyệt đối không chứa phụ gia, chất cấm ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 6.000
31 Bí đỏ
33
216 Kg Quả có màu vàng tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Sơ chế: Bỏ vỏ, bỏ hạt. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
32 Đỗ đen
34
126 Kg Đỗ đen phải là hạt khô, đều, chắc, bóng, màu đen tự nhiên, không mốc, không sâu mọt, không lép, không lẫn tạp chất. Độ ẩm ≤ 13%, đạt tiêu chuẩn an toàn thực phẩm, không chứa hóa chất bảo quản ngoài danh mục cho phép. Sản phẩm được đóng gói trong bao/túi PE hoặc PP sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, trọng lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất/đóng gói. Thời hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Đỗ đen có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở sản xuất an toàn, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 75.000
33 Thịt lợn mông sấn
35
2.010 Kg Thịt có màu đỏ tuơi, bề mặt khô, ấn tay có mặt đàn hồi, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Đã đuợc cơ quan chức năng có thẩm quyền được kiểm tra và đóng dấu kiểm soát giết mổ trên từng miếng theo quy định. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 125.000
34 Bún
36
693 Kg Bún, phở mầu trắng đục, bề mặt nhẵn, trơn láng, không bị rỗ mặt, không có vị chua, sờ vào bánh phở có độ dẻo dai của bánh Quy cách: Đóng túi 5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 15.000
35 Giò lụa
37
360 Kg Giò lụa phải được chế biến từ thịt lợn tươi, sạch, xay nhuyễn cùng gia vị, gói trong lá chuối hoặc bao bì chuyên dụng, luộc/hấp chín kỹ. Sản phẩm có màu hồng nhạt tự nhiên, mùi thơm đặc trưng, vị ngọt, không ôi thiu, không bở nát, không có mùi lạ. Giò được đóng gói nguyên cây hoặc cắt lát, bao bì sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng và tên cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối đa 12h sau khi chế biến. Sản phẩm phải được sản xuất tại cơ sở có Giấy chứng nhận đủ điều kiện an toàn thực phẩm, hóa đơn và chứng từ hợp pháp. Việt Nam 135.000
36 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
38
45 Kg Cà rốt phải tươi, củ thẳng, vỏ nhẵn, màu cam tự nhiên, ruột chắc, không nứt, không thối hỏng, không sâu bệnh, không tồn dư hóa chất vượt mức cho phép. Kích cỡ trung bình 100–300g/củ, đồng đều, sạch đất cát. Cà rốt được thu hoạch và bảo quản trong điều kiện thoáng mát, sạch sẽ, có thể sử dụng tối đa trong 5 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 25.000
37 Củ cải trắng
39
225 Kg Củ cải phải tươi, củ thẳng, tròn đều, vỏ nhẵn, màu trắng tự nhiên, thịt chắc, giòn, không nứt, không sâu bệnh, không dập nát hay thối hỏng. Trọng lượng trung bình 200–500g/củ, đồng đều, sạch đất cát, không tồn dư hóa chất vượt ngưỡng cho phép. Củ cải được thu hoạch và bảo quản trong điều kiện sạch sẽ, thoáng mát, thời gian sử dụng tối đa 5 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm phải có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
38 Trứng vịt
40
545 Kg Trứng vịt phải tươi, vỏ sạch, không nứt vỡ, không dính bẩn, không có mùi hôi. Kích cỡ đồng đều, trọng lượng trung bình 55–65g/quả. Thời gian thu hoạch và bảo quản không quá 7 ngày ở nhiệt độ thường, hoặc ≤ 15 ngày nếu bảo quản lạnh 2–5°C. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 65.000
39 Tim lợn
41
36 Kg Tim lợn tươi có màu đỏ sẫm hoặc đỏ tươi, không quá thâm đen hay tái nhợt. có độ đàn hồi tốt, không bị nhũn hay chảy dịch lạ. có bề mặt trơn bóng, không bị dập nát hay có nhiều vết bầm, có mùi hơi tanh nhẹ, không có mùi hôi thối hoặc mùi lạ. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi Việt Nam 290.000
40 Khoai sọ
42
135 Kg Củ có màu đỏ nâu đen, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 6 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 42.000
41 Rau ngổ
43
2.5 Kg Rau ngổ phải tươi, ngọn non, lá xanh đặc trưng, mùi thơm tự nhiên, không dập nát, không úa vàng, không sâu bệnh, không lẫn cỏ dại hay tạp chất. Chiều dài cành trung bình 15–25cm, đồng đều. Rau được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở nhiệt độ 5–10°C, thời gian sử dụng tối đa 2 ngày kể từ khi thu hoạch. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm hóa đơn, chứng từ hợp pháp, không có tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 21.000
42 hạt sen
44
9 Kg Hạt sen phải là sản phẩm sạch, đồng đều, không sâu mọt, không mốc, không lẫn tạp chất. Hạt sen tươi có màu trắng ngà, hạt chắc, không dập nát, không thối hỏng, thơm đặc trưng, thời gian sử dụng tối đa 2–3 ngày kể từ khi thu hoạch, bảo quản lạnh ở 2–5°C. Hạt sen khô phải được sấy khô, màu vàng ngà tự nhiên, hạt đều, độ ẩm ≤ 13%, không vón cục, không biến đổi mùi vị; thời hạn sử dụng tối thiểu 12 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm phải được đóng gói trong bao/túi sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên cơ sở sản xuất. Hạt sen có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, cơ sở cung cấp có chứng nhận an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 180.000
43 Khoai tây
46
232 Kg Củ có vỏ mỏng, màu vàng nâu, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng, không trầy xước, có màu sắc lạ, không mọc mầm. Thời điểm thu hoạch: Không quá 1 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc. Việt Nam 25.000
44 Cá hộp
47
396 Hộp Cá hộp phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm. Sản phẩm chế biến từ cá tươi sạch, sốt cà chua/dầu hoặc gia vị theo công bố của nhà sản xuất; màu sắc và mùi vị đặc trưng, không biến đổi, không phồng hộp, không gỉ sét. Bao bì hộp thiếc/hộp giấy nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng tịnh, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 42.000
45 Rau ngót
48
126 Kg Rau ngót phải tươi, ngọn non, lá xanh đậm tự nhiên, nguyên vẹn, không dập nát, không úa vàng, không sâu bệnh, không lẫn cỏ dại hay tạp chất. Cành rau dài 20–30cm, lá đều, cuống giòn. Rau được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở 5–10°C. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, không có tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 25.000
46 Tỏi
49
5 Kg Tỏi phải là củ tươi, nguyên vẹn, vỏ ngoài khô, màu trắng ngà hoặc tím nhạt tự nhiên, tép chắc, không mọc mầm, không dập nát, không ẩm mốc, không sâu bệnh, không thối hỏng. Kích cỡ đồng đều (30–60g/củ hoặc theo yêu cầu), sạch đất cát, không lẫn tạp chất. Tỏi được bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát hoặc 2–5°C, thời gian sử dụng tối đa 1–2 tháng (tỏi tươi) hoặc ≤ 12 tháng (tỏi khô). Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 7.000
47 Thịt bò
50
182 Kg Thịt thăn hoặc phi lê- Màu đỏ tươi, thớ nhỏ mịn, mỡ vàng nhạt- Đàn hồi tốt, không có mùi lạ Bảo quản ở nhiệt độ 0 – 4°C Đóng gói: hút chân không hoặc khay có màng bọc, đảm bảo VSATTP Tem, nhãn: ghi rõ loại thịt, ngày giết mổ, hạn sử dụng Hạn sử dụng: ≤ 5 ngày kể từ ngày giết mổ Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở giết mổ/nhà phân phối có giấy chứng nhận kiểm dịch, ATTP Việt Nam 290.000
48 Mướp
51
55 Kg Mướp phải tươi, quả thẳng hoặc hơi cong tự nhiên, vỏ màu xanh nhạt hoặc xanh sẫm đồng đều, không dập nát, không thối hỏng, không sâu bệnh. Chiều dài trung bình 20–30cm/quả, ruột chắc, không xơ già. Quả sạch đất cát, không lẫn tạp chất, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng cho phép. Mướp được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc nhiệt độ 5–10°C, thời gian sử dụng tối đa 3 ngày kể từ khi thu hoạch. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
49 Rau đay
52
95 Kg Rau đay phải tươi, ngọn non, lá xanh sẫm tự nhiên, không dập nát, không úa vàng, không sâu bệnh, không lẫn cỏ dại hay tạp chất. Chiều dài cành rau trung bình 20–30cm, thân mềm, lá nguyên vẹn. Rau được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản trong điều kiện thoáng mát, sạch sẽ, có độ ẩm phù hợp để giữ tươi. Thời gian sử dụng tối đa 2 ngày kể từ khi thu hoạch. Khi vận chuyển phải được bó gọn, bọc trong túi sạch hoặc sọt thoáng khí để đảm bảo chất lượng. Rau đay phải có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, không có tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng và đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
50 Rau mồng tơi
53
90 Kg Cây có màu xanh, còn tuơi, không có lá úa, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên cây trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi Việt Nam 25.000
51 Xu hào
54
145 Kg Su hào phải tươi, củ nguyên vẹn, vỏ xanh nhạt hoặc xanh đậm tự nhiên, thịt củ chắc, giòn, không xơ, không dập nát, không nứt vỡ, không sâu bệnh, không thối hỏng. Trọng lượng trung bình 0,3–0,8kg/củ (hoặc theo yêu cầu). Lá xanh, không úa vàng. Củ được rửa sạch đất cát, không lẫn tạp chất, không tồn dư hóa chất vượt ngưỡng cho phép. Su hào được thu hoạch trong vòng 1–2 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở nhiệt độ 5–10°C. Hàng hóa phải có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm theo hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 30.000
52 Cua đồng
55
54 Kg Cua size 60 -70 con/kg, nguyên con, thân chắc mẩy, không bị trầy xước, còn tươi, còn sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 220.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây