Mua sắm lương thực, thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lương thực, thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
784.080.000 VND
Ngày đăng tải
08:37 11/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-MNYĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Yên Đức
Ngày phê duyệt
04/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5701689108 5701689108

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÀNH ĐẠT - ĐÔNG TRIỀU

784.080.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ruốc thịt lợn
4
84 Kg Ruốc thịt lợn phải được chế biến từ thịt lợn tươi, sạch, có nguồn gốc rõ ràng, đã qua kiểm dịch thú y. Sản phẩm có màu vàng nhạt hoặc vàng nâu tự nhiên, sợi tơi khô, thơm đặc trưng, vị ngọt đậm đà, không ẩm mốc, không vón cục, không có mùi lạ. Bao gói trong lọ thủy tinh, hộp nhựa hoặc túi PE hút chân không, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 360.000
2 Bột canh
5
100 Kg Bột canh i- ốt Vifon hoặc tương đương. Đóng nguyên gói không bị thủng, hở túi. Quy cách: Đóng gói. Trên túi/ bao có ghi rõ thông tin theo quy định. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
3 Mì gạo
6
427 Kg Thành phần: Bột gạo, làm sợi có màu trắng, khô, không bị vụn nát. Ngày SX: Không quá 03 ngày kể từ ngày sx. Đóng gói trong túi nilon. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 30.000
4 Mì chính
7
40 Kg Mì chính (bột ngọt) phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm, dạng tinh thể trắng, khô, đều, không vón cục, không ẩm mốc, không lẫn tạp chất, không có mùi vị lạ. Bao bì đóng gói kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm và không chứa phụ gia, hóa chất ngoài danh mục cho phép. Việt Nam 70.000
5 Hành lá
8
45 Kg Cây có màu xanh, tươi, không có lá úa hoặc phần thối hỏng Quy cách: Đóng túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 40.000
6 Xương lợn
9
730 Kg Phần xương ống của con lợn. Xương có màu trắng nguyên cây, thịt có màu đỏ tươi, bề mặt khô, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y trước khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 95.000
7 Dầu ăn Neptune
10
90 Kg Dầu ăn Neptune phải là sản phẩm chính hãng của Công ty Dầu thực vật Cái Lân (CALOFIC), xuất xứ Việt Nam. Dầu có màu vàng nhạt tự nhiên, trong, mùi vị đặc trưng, không có mùi ôi khét, không lắng cặn. Bao bì chai/can nhựa PET nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, dung tích, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 65.000
8 Lạc rang chín
11
250 Kg Lạc rang chín phải được chế biến từ lạc nhân loại tốt, hạt đều, vỏ lụa còn nguyên, có màu vàng nâu đặc trưng sau khi rang, mùi thơm tự nhiên, vị bùi ngậy, không khét, không cháy sém, không có mùi lạ. Hạt lạc khô, giòn, không ẩm mốc, không sâu mọt, không lẫn tạp chất. Sản phẩm được đóng gói trong túi PE, PP hoặc hộp nhựa/hút chân không, bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất Việt Nam 75.000
9 Vừng trắng (đã rang)
12
35 Kg Vừng trắng đã rang phải được chế biến từ hạt vừng loại tốt, hạt nhỏ, đều, màu trắng ngà tự nhiên, đã rang chín vàng, có mùi thơm đặc trưng, vị béo bùi, không cháy sém, không khét, không có mùi lạ. Hạt khô, giòn, không ẩm mốc, không sâu mọt, không lẫn tạp chất. Sản phẩm được đóng gói trong túi PE, PP hoặc hộp nhựa/hút chân không, bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối thiểu còn 6 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm và hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 100.000
10 Bí đao (bí xanh)
13
420 Kg Quả có màu xanh, tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
11 Trứng cút
14
290 Kg Trứng cút phải tươi, vỏ sạch, không nứt vỡ, không dính bẩn, không có mùi hôi. Kích cỡ đồng đều, màu vỏ đặc trưng. Thời gian thu hoạch và bảo quản không quá 7 ngày, để nơi khô ráo, thoáng mát. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 90.000
12 Thịt lợn sấn mông
15
1.780 Kg Thịt có màu đỏ tuơi, bề mặt khô, ấn tay có mặt đàn hồi, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Đã đuợc cơ quan chức năng có thẩm quyền được kiểm tra và đóng dấu kiểm soát giết mổ trên từng miếng theo quy định. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 125.000
13 Thịt chim bồ câu
16
70 Kg Thịt chim bồ câu phải là loại bồ câu ra ràng (28–35 ngày tuổi), trọng lượng 0,35–0,5 kg/con. Thịt hồng tươi, săn chắc, không bầm dập, không có mùi lạ, không tồn dư kháng sinh hoặc hóa chất cấm. Có thể giao nguyên con đã làm sạch (vặt lông, bỏ nội tạng) hoặc dạng cấp đông theo đơn đặt hàng cụ thể. Sản phẩm phải được giết mổ tại cơ sở đủ điều kiện vệ sinh thú y, có giấy chứng nhận kiểm dịch, an toàn thực phẩm. Bao gói bằng túi PE hoặc khay có màng bọc/hút chân không, bảo quản ở 0–4°C (sử dụng trong 2–3 ngày) hoặc cấp đông ở -18°C (sử dụng trong ≤ 6 tháng). Thịt chim bồ câu có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm và quy định kiểm dịch gia cầm. Việt Nam 320.000
14 Bí đỏ
17
500 Kg Quả có màu vàng tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Sơ chế: Bỏ vỏ, bỏ hạt. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
15 Bún
18
600 Kg Bún, phở mầu trắng đục, bề mặt nhẵn, trơn láng, không bị rỗ mặt, không có vị chua, sờ vào bánh phở có độ dẻo dai của bánh Quy cách: Đóng túi 5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 15.000
16 Khoai tây
19
400 Kg Củ có vỏ mỏng, màu vàng nâu, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng, không trầy xước, có màu sắc lạ, không mọc mầm. Thời điểm thu hoạch: Không quá 1 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc. Việt Nam 25.000
17 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
20
60 Kg Cà rốt phải tươi, củ thẳng, vỏ nhẵn, màu cam tự nhiên, ruột chắc, không nứt, không thối hỏng, không sâu bệnh, không tồn dư hóa chất vượt mức cho phép. Kích cỡ trung bình 100–300g/củ, đồng đều, sạch đất cát. Cà rốt được thu hoạch và bảo quản trong điều kiện thoáng mát, sạch sẽ, có thể sử dụng tối đa trong 5 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 25.000
18 Rau mồng tơi
21
256 Kg Cây có màu xanh, còn tuơi, không có lá úa, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên cây trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi Việt Nam 25.000
19 Tỏi
22
4.9 Kg Tỏi phải là củ nguyên vẹn, khô, tép chắc, vỏ trắng ngà hoặc tím nhạt tự nhiên, không mọc mầm, không dập nát, không ẩm mốc, không sâu bệnh hay thối hỏng. Kích cỡ đồng đều (30–60g/củ hoặc theo yêu cầu), sạch đất cát, không lẫn tạp chất. Tỏi được bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát hoặc ở 2–5°C, thời gian sử dụng tối đa 1–2 tháng (tỏi tươi) hoặc ≤ 12 tháng (tỏi khô). Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 70.000
20 Gừng tươi
23
4.8 Kg Gừng tươi phải là củ nguyên vẹn, vỏ mỏng, màu vàng sáng tự nhiên, thơm đặc trưng, không dập nát, không thối hỏng, không mốc, không sâu bệnh, không có tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt mức cho phép. Củ có kích thước đồng đều, khối lượng trung bình 50–150g/củ (hoặc theo yêu cầu thực tế). Gừng được thu hoạch trong vòng 3–5 ngày trước khi giao, bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ. Thời gian sử dụng tối đa 7 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm theo hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 60.000
21 Ngao
24
195 Kg Ngao size 50 -60 con/kg, nguyên con, vỏ cứng, không bị vỡ vỏ, còn tươi sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 25.000
22 Thịt bò
25
160 Kg Thịt thăn hoặc phi lê- Màu đỏ tươi, thớ nhỏ mịn, mỡ vàng nhạt- Đàn hồi tốt, không có mùi lạ Bảo quản ở nhiệt độ 0 – 4°C Đóng gói: hút chân không hoặc khay có màng bọc, đảm bảo VSATTP Tem, nhãn: ghi rõ loại thịt, ngày giết mổ, hạn sử dụng Hạn sử dụng: ≤ 5 ngày kể từ ngày giết mổ Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở giết mổ/nhà phân phối có giấy chứng nhận kiểm dịch, ATTP Việt Nam 290.000
23 Bột sắn dây
26
80 Kg Bột sắn dây phải tinh khiết, màu trắng tự nhiên, tơi mịn hoặc dạng hạt nhỏ đều, mùi thơm nhẹ đặc trưng, không lẫn tạp chất, không ẩm mốc, không vón cục, không có mùi lạ. Độ ẩm ≤ 13%. Sản phẩm được đóng gói trong túi PE, PP hoặc hộp nhựa sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 130.000
24 Đường kính
27
195 Kg Tương đương tiêu chuẩn của đường Thành Thành Công. Đường Có màu nâu/trắng, hạt tròn, khô, không bị ướt Quy cách đóng gói: 01 kg/túi . Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 28.000
25 Đậu Phụ
28
357 Kg Đậu phụ phải có màu trắng ngà tự nhiên, mềm, mịn, không chua, không nhớt, không có mùi lạ. Sản phẩm được sản xuất từ nguyên liệu đậu tương an toàn, tại cơ sở có Giấy chứng nhận đủ điều kiện an toàn thực phẩm. Bao gói trong hộp/túi sạch, nguyên vẹn, ghi rõ tên sản phẩm, ngày sản xuất, hạn sử dụng và tên cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối đa 24 giờ kể từ khi sản xuất . Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 30.000
26 Đậu xanh bỏ vỏ
29
180 Kg Đỗ xanh bỏ vỏ phải là hạt đỗ đã được xát sạch vỏ, có màu vàng sáng tự nhiên, hạt đều, mịn, khô, không mốc, không sâu mọt, không lẫn tạp chất hay sạn cát. Độ ẩm ≤ 13%, đạt tiêu chuẩn an toàn thực phẩm, không chứa hóa chất bảo quản ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Sản phẩm được đóng gói trong bao/túi PE hoặc PP sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng và tên cơ sở sản xuất/đóng gói. Thời hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp và đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 55.000
27 Hành củ tươi
30
9 Kg Củ hành khô phải khô, chắc, nguyên củ, vỏ ngoài khô tự nhiên, không mọc mầm, không ẩm mốc, không dập nát, không thối hỏng, không sâu bệnh. Củ đồng đều về kích cỡ (trung bình 30–60g/củ hoặc theo yêu cầu). Hành khô được bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, sạch sẽ, không lẫn tạp chất. Thời gian sử dụng tối đa 2–3 tháng kể từ khi giao. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 63.000
28 Mắm tôm loãng
31
18 Kg Mắm tôm phải là sản phẩm chính hãng, có nguồn gốc rõ ràng, sản xuất từ tôm, muối và các phụ liệu theo quy định, màu tím hồng đặc trưng, sánh mịn, mùi vị thơm nồng đặc trưng, không có mùi lạ, không nổi váng, không tách nước. Sản phẩm được đóng trong chai/lọ/túi sạch, bao bì nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng còn tối thiểu 6 tháng tại thời điểm giao hàng. Mắm tôm phải được sản xuất tại cơ sở có Giấy chứng nhận đủ điều kiện an toàn thực phẩm, có công bố chất lượng, hóa đơn và chứng từ hợp pháp, tuyệt đối không chứa hóa chất, phụ gia ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 60.000
29 Cải trắng, cải ngọt
32
152 Kg Cải ngọt phải tươi, ngọn non, lá xanh nhạt đặc trưng, cuống giòn, không dập nát, không úa vàng, không sâu bệnh, không lẫn cỏ dại hay tạp chất. Cây đồng đều, chiều dài trung bình 20–30cm (hoặc theo yêu cầu). Rau được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở nhiệt độ 5–10°C, sử dụng tối đa 2 ngày kể từ khi thu hoạch. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng cho phép và tuân thủ quy định về vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 25.000
30 Củ cải trắng
33
100 Kg Củ cải phải tươi, củ thẳng, tròn đều, vỏ nhẵn, màu trắng tự nhiên, thịt chắc, giòn, không nứt, không sâu bệnh, không dập nát hay thối hỏng. Trọng lượng trung bình 200–500g/củ, đồng đều, sạch đất cát, không tồn dư hóa chất vượt ngưỡng cho phép. Củ cải được thu hoạch và bảo quản trong điều kiện sạch sẽ, thoáng mát, thời gian sử dụng tối đa 5 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm phải có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
31 Nấm hương khô
34
4.3 Kg Nấm hương phải là sản phẩm sạch, có nguồn gốc rõ ràng, không chứa hóa chất bảo quản ngoài danh mục cho phép. Nếu là nấm hương tươi: tai nấm màu nâu sẫm, mũ tròn đều, thịt dày, thơm đặc trưng, không dập nát, không mốc, không có mùi lạ; bảo quản lạnh 2–5°C, sử dụng trong 3–5 ngày. Nếu là nấm hương khô: tai nấm khô giòn, đều, màu nâu nhạt đến nâu sẫm, thơm đặc trưng, không vụn nát, không mốc, độ ẩm ≤ 13%; bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng. Bao bì nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, loại nấm, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất/đóng gói. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 300.000
32 Thịt gà ta
35
136 Kg Gà săn chắc, ức nhỏ. Da gà ta vàng óng, có chỗ vàng đậm như cánh, ức, lưng. da gà không bị thâm tím, tím tái, không có các đốm đen, thâm tím, nổi nốt. Đáp ứng TCVN 7047 : 2009 Gà nguyên con được làm sạch, không dính lông và có tạp chất lạ, bỏ chân, cổ, cánh. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 130.000
33 Tôm rảo
36
60 Kg Tôm sống phải tươi, khỏe mạnh, bơi lội tự nhiên, vỏ sáng bóng, đầu gắn chắc, không rụng, không có mùi hôi hay dấu hiệu bệnh. Kích cỡ đồng đều (50–60 con/kg ). Vận chuyển trong nước hoặc đá lạnh đúng quy trình, giao đến còn sống khỏe; nếu ướp lạnh bảo quản 0–4°C dùng trong 24 giờ. Có nguồn gốc rõ ràng, kèm giấy kiểm dịch (nếu quy định), hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Việt Nam 270.000
34 Khoai lang
37
10 Kg Khoai lang phải tươi, củ nguyên vẹn, vỏ nhẵn màu tím/đỏ/vàng đặc trưng tùy giống, thịt củ chắc, ngọt bùi, không sâu bệnh, không thối hỏng, không nứt gãy, không mọc mầm. Củ đồng đều, sạch đất cát, không lẫn tạp chất, trọng lượng trung bình 200–500g/củ (hoặc theo yêu cầu thực tế). Khoai được thu hoạch trong vòng 2–3 ngày trước khi giao, bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, ở 10–15°C, thời gian sử dụng tối đa 7 ngày kể từ khi thu hoạch. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 30.000
35 Đậu đen
38
20 Kg Đỗ đen phải là hạt khô, đều, chắc, bóng, màu đen tự nhiên, không mốc, không sâu mọt, không lép, không lẫn tạp chất. Độ ẩm ≤ 13%, đạt tiêu chuẩn an toàn thực phẩm, không chứa hóa chất bảo quản ngoài danh mục cho phép. Sản phẩm được đóng gói trong bao/túi PE hoặc PP sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác ghi rõ: tên sản phẩm, trọng lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất/đóng gói. Thời hạn sử dụng tối thiểu còn 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Đỗ đen có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở sản xuất an toàn, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 75.000
36 Giò lụa
39
346 Kg Giò lụa phải được chế biến từ thịt lợn tươi, sạch, xay nhuyễn cùng gia vị, gói trong lá chuối hoặc bao bì chuyên dụng, luộc/hấp chín kỹ. Sản phẩm có màu hồng nhạt tự nhiên, mùi thơm đặc trưng, vị ngọt, không ôi thiu, không bở nát, không có mùi lạ. Giò được đóng gói nguyên cây hoặc cắt lát, bao bì sạch, nguyên vẹn, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng và tên cơ sở sản xuất. Hạn sử dụng tối đa 12h sau khi chế biến. Sản phẩm phải được sản xuất tại cơ sở có Giấy chứng nhận đủ điều kiện an toàn thực phẩm, hóa đơn và chứng từ hợp pháp. Việt Nam 135.000
37 Trứng vịt
40
126 Kg Trứng vịt phải tươi, vỏ sạch, không nứt vỡ, không dính bẩn, không có mùi hôi. Kích cỡ đồng đều, trọng lượng trung bình 55–65g/quả. Thời gian thu hoạch và bảo quản không quá 7 ngày ở nhiệt độ thường, hoặc ≤ 15 ngày nếu bảo quản lạnh 2–5°C. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 65.000
38 Bầu
41
92 Kg Bầu phải là quả tươi, nguyên vẹn, cuống xanh, vỏ nhẵn, màu xanh tự nhiên, không dập nát, không nứt vỡ, không sâu bệnh hay thối hỏng. Trọng lượng trung bình 0,5–1,5kg/quả (hoặc theo yêu cầu), ruột non, không già xơ. Quả sạch đất cát, không lẫn tạp chất, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật vượt ngưỡng cho phép. Bầu được thu hoạch trong vòng 1–2 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở nhiệt độ 5–10°C. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 25.000
39 Tép gạo
42
6 Kg Tép nhỏ phải tươi sống, nguyên vẹn, vỏ sáng màu tự nhiên, linh hoạt, không dập nát, không có mùi hôi, không ươn. Thịt tép chắc, ngọt, không lẫn tạp chất. Kích cỡ đồng đều theo lô hàng, trung bình 200–400 con/kg (hoặc theo yêu cầu thực tế). Tép được khai thác/thu hoạch trong ngày, vận chuyển bằng nước sạch hoặc ướp đá lạnh, bảo quản ở 0–4°C, sử dụng tối đa 24 giờ. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở khai thác/nuôi trồng thủy sản an toàn, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, giấy chứng nhận kiểm dịch thủy sản (nếu quy định), đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 150.000
40 Hến
43
35 Kg Hến phải tươi sống, vỏ nguyên vẹn, sạch bùn đất, đồng đều về kích cỡ, không nứt vỡ, không có mùi hôi. Thịt hến sau chế biến phải trắng, ngọt tự nhiên, không lẫn cát, không có mùi lạ. Hến được khai thác, thu mua từ vùng nước sạch, không bị ô nhiễm, có chứng nhận kiểm dịch thủy sản (nếu pháp luật quy định). Bảo quản hến tươi bằng nước sạch hoặc ướp lạnh ở 0–4°C, thời gian sử dụng tối đa 24 giờ; nếu đã sơ chế (thịt hến) thì phải đóng gói hút chân không, cấp đông ở -18°C. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định. Việt Nam 25.000
41 Nước cốt dừa
44
5 Kg Nước cốt lấy từ cơm dừa. Nước cốt dừa có màu trắng đục, mùi vị sánh đặc, béo, thơm và ngọt thanh, được đóng hộp đảm bảo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN 11412:2016 (CODEX STAN 240-2003) về Sản phẩm dừa dạng lỏng - Nước cốt dừa và cream dừa. Có ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 100.000
42 Ngô (Bắp) Tươi
45
22 Kg Ngô ngọt phải tươi, hạt căng bóng, vàng đều, ngọt tự nhiên, không mốc, không sâu mọt, không lẫn tạp chất. Nếu giao nguyên bắp thì bắp phải tươi, cuống xanh, hạt đều, không héo, không dập nát; trọng lượng trung bình 200–400g/bắp. Nếu giao ngô tách hạt thì hạt phải nguyên, không nứt vỡ, sạch sẽ, đồng đều, đóng gói trong túi PE hoặc hộp sạch. Ngô được thu hoạch trong vòng 24 giờ trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc 2–5°C, thời gian sử dụng tối đa 2–3 ngày kể từ khi thu hoạch (đối với ngô tươi) hoặc ≤ 12 tháng (đối với ngô cấp đông). Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 25.000
43 Củ dền
46
15 Kg Củ rền phải tươi, nguyên vẹn, vỏ ngoài màu đỏ tím đặc trưng, thịt củ chắc, màu đỏ đậm tự nhiên, không dập nát, không nứt vỡ, không thối hỏng, không sâu bệnh. Kích cỡ đồng đều, trọng lượng trung bình 200–500g/củ (hoặc theo yêu cầu). Củ được rửa sạch đất cát, không lẫn tạp chất, không tồn dư hóa chất vượt ngưỡng cho phép. Thu hoạch trong vòng 2–3 ngày trước khi giao, bảo quản nơi khô ráo thoáng mát hoặc ở 5–10°C, sử dụng tối đa 5–7 ngày kể từ khi thu hoạch. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng từ cơ sở trồng trọt an toàn, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Việt Nam 40.000
44 Gạo tẻ
1
4.400 Kg Màu sắc trắng tự nhiên, không có màu lạ, không có mùi lạ, không có mùi mốc hay mùi hóa chất. Hạt gạo khô, không bị vón cục, không có sâu mọt sống, không có dư lượng thuốc bảo vệ thực vật vượt mức giới hạn cho phép, không có kim loại nặng (chì, cadimi, thủy ngân, arsen) vượt mức giới hạn cho phép, không có độc tố vi nấm như aflatoxin B1 vượt mức cho phép theo quy định của Bộ Y tế. Đáp ứng theo TCVN 11888 : 2017. NSX: Không quá 03 tháng tính đến ngay cung cấp. Việt Nam 21.000
45 Khoai sọ
2
411 Kg Củ có màu đỏ nâu đen, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 6 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 42.000
46 Cà chua
3
300 Kg Quả có màu đỏ, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên quả trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 40.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây