Mua sắm lương thực, thực phẩm, sữa

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lương thực, thực phẩm, sữa
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
1.302.900.000 VND
Ngày đăng tải
10:07 03/01/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
301/QĐ-MNBD
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Bình Dương
Ngày phê duyệt
30/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5700576101 5700576101

Vũ Thị Hằng

1.302.900.000 VND 5 tháng 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh mỳ
1
110 Kg Thành phần: Bột mì. Bánh có màu vàng tươi, còn nóng, không bị vỡ vụn. Ngày SX: Giao hàng ngay sau khi ra lò. Đóng gói trong thùng xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 70.000
2 Bí đao (bí xanh)
2
320 Kg Quả có màu xanh, tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 30.000
3 Bí ngô (bí đỏ)
3
250 Kg Quả có màu vàng tươi sáng, còn cứng, không có phần thối hỏng. Đáp ứng TCVN 10924:2015. Sơ chế: Bỏ vỏ, bỏ hạt. Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 30.000
4 Bột canh i- ốt Vifon
4
85 Kg Bột canh i- ốt Vifon hoặc tương đương. Đóng nguyên gói không bị thủng, hở túi. Quy cách: Đóng gói. Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 26.000
5 Bột năng
5
16 Kg Tinh bột có màu trắng, mịn và tơi, mùi thơm nhẹ. Quy cách: Đóng gói 400g. Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 60.000
6 Bún
6
280 Kg Bún, phở mầu trắng đục, bề mặt nhẵn, trơn láng, không bị rỗ mặt, không có vị chua, sờ vào bánh phở có độ dẻo dai của bánh Quy cách: Đóng túi 5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 20.000
7 Bắp cải
7
220 Kg Bắp chắc, tròn đều, màu xanh nhạt- Trọng lượng 0,8 – 1,2 kg/củ- Không dập nát, không sâu bệnh, không tồn dư thuốc BVTV vượt ngưỡng Đóng gói: trong túi/bao sạch, thoáng khí Tem, nhãn: ghi rõ tên hàng, ngày thu hoạch, nơi sản xuất Hạn sử dụng: ≤ 3 ngày kể từ ngày giao Nguồn gốc xuất xứ: có hóa đơn/chứng từ chứng minh hợp pháp Việt Nam 25.000
8 Cải xanh
8
252 Kg Lá xanh tươi, không vàng úa- Cọng giòn, chiều dài 20–30cm- Không lẫn tạp chất, không dập nát Đóng gói: bó gọn, buộc dây mềm, bọc túi sạc Tem, nhãn: ghi rõ thông tin sản phẩm Hạn sử dụng: ≤ 2 ngày Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở sản xuất/HTX được cấp giấy chứng nhận ATTP Việt Nam 25.000
9 Cà chua
9
190 Kg Quả có màu đỏ, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên quả trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 30.000
10 Củ cải
10
90 Kg Củ có màu trắng, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 25.000
11 Cà rốt( củ đỏ, vàng)
11
72 Kg Củ có màu da cam, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 25.000
12 Chả mọc
12
27 Kg Thành phần: Thịt lợn và một số loại gia vị. Miếng chả có màu trắng, không lẫn tạp chất. Ngày SX: Không quá 24 giờ kể từ ngày sx. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 135.000
13 Chim bồ câu nguyên con
13
78 Kg Loại: bồ câu ra ràng (28–35 ngày tuổi) Khối lượng: 0,35 – 0,5 kg/con Thịt hồng tươi, săn chắc, không bầm dập, không có mùi lạ Đã làm sạch (vặt lông, bỏ nội tạng) hoặc nguyên con có kiểm dịch (theo yêu cầu từng đơn vị) Không tiêm thuốc an thần, không tồn dư kháng sinh vượt ngưỡng Đóng gói: hút chân không hoặc khay xốp bọc màng co, bảo quản lạnh 0 – 4°C Tem, nhãn: ghi rõ tên sản phẩm, ngày giết mổ/đóng gói, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất/giết mổ Hạn sử dụng: ≤ 3 ngày trong điều kiện bảo quản lạnh, ≤ 6 tháng nếu cấp đông -18°C Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở giết mổ hợp pháp, có giấy chứng nhận kiểm dịch động vật, đảm bảo VSATTP Việt Nam 400.000
14 Cua đồng
14
110 Kg Cua size 60 -70 con/kg, nguyên con, thân chắc mẩy, không bị trầy xước, còn tươi, còn sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 160.000
15 Dầu ăn Simply 1L
15
175 Kg Dầu ăn Simply (hoặc tương đương). Thành phần: Đậu nành Dung dịch lỏng có màu vàng óng. Quy cách: Đóng chai 01 lít. Không bị thủng hay mở nắp. Trên chai/thùng có ghi rõ thông tin theo quy định. NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 75.000
16 Đậu đen
16
52 Kg Hạt đỗ nguyên hạt có màu đen. Khô không bị lẫn tạp chất, mốc, hỏng, đều hạt. Quy cách đóng gói: 01 kg/túi. Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định NSX: Không quá 06 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 80.000
17 Đỗ xanh
17
180 Kg Hạt đỗ nguyên hạt có màu xanh. Khô không bị lẫn tạp chất, mốc, hỏng, đều hạt. Quy cách đóng gói: 01 kg/túi. Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 60.000
18 Đường kính
18
186 Kg Tương đương tiêu chuẩn của đường Thành Thành Công. Đường Có màu nâu/trắng, hạt tròn, khô, không bị ướt Quy cách đóng gói: 01 kg/túi . Trên túi/bao có ghi rõ thông tin theo quy định NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 27.000
19 Gạo nếp
19
730 Kg Màu sắc trắng tự nhiên, không có màu lạ, không có mùi lạ, không có mùi mốc hay mùi hóa chất. Hạt gạo khô, không bị vón cục, không có sâu mọt sống, không có dư lượng thuốc bảo vệ thực vật vượt mức giới hạn cho phép, không có kim loại nặng (chì, cadimi, thủy ngân, arsen) vượt mức giới hạn cho phép, không có độc tố vi nấm như aflatoxin B1 vượt mức cho phép theo quy định của Bộ Y tế. Đáp ứng theo TCVN 11888 : 2017. Quy cách: 25 kg/bao NSX: Không quá 03 tháng tính đến ngay cung cấp. Việt Nam 40.000
20 Gạo tẻ
20
4.800 Kg Màu sắc trắng tự nhiên, không có màu lạ, không có mùi lạ, không có mùi mốc hay mùi hóa chất. Hạt gạo khô, không bị vón cục, không có sâu mọt sống, không có dư lượng thuốc bảo vệ thực vật vượt mức giới hạn cho phép, không có kim loại nặng (chì, cadimi, thủy ngân, arsen) vượt mức giới hạn cho phép, không có độc tố vi nấm như aflatoxin B1 vượt mức cho phép theo quy định của Bộ Y tế. Đáp ứng theo TCVN 11888 : 2017. Quy cách: 25 kg/bao NSX: Không quá 03 tháng tính đến ngay cung cấp. Việt Nam 21.000
21 Gấc
21
100 Kg Quả có màu đỏ, tươi sáng, gai thưa, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên quả trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 20.000
22 Gừng tươi
22
4 Kg Củ có màu vàng nhạt, tươi sáng, còn cứng không dập nát, không thối hỏng. Quy cách: Đóng túi nilon. Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng. NSX không quá 48h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 80.000
23 Giò lụa
23
222 Kg Thành phần: Thịt lợn và một số loại gia vị. Miếng giò có màu trắng, không lẫn tạp chất. Ngày SX: Không quá 24 giờ đến thời điểm giao hàng. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 135.000
24 Hành khô
24
3.6 Kg Củ to, đều củ, đều màu tím nhạt, sáng bóng, không ướt, không thối hỏng. Sơ chế: Nguyên vỏ nguyên củ Quy cách: 1-3-5-10 kg/túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 3 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 60.000
25 Hành lá
25
93 Kg Cây có màu xanh, tươi, không có lá úa hoặc phần thối hỏng Quy cách: Đóng túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 30.000
26 Hạt nêm Aji-ngon
26
52 Kg Aji-ngon Hạt nêm chiết xuất từ nước hầm thịt và xương mang đến vị ngọt đậm đà và hương thơm tự nhiên hấp dẫn. Quy cách đóng gói: Đóng gói khối lượng 2 kg. Có ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 70.000
27 Hạt nêm Knorr Thịt kho tàu
27
1 Kg Chiết xuất chủ yếu từ xương và thịt heo hoặc gà, giúp tạo vị ngọt tự nhiên và các gia vị bổ sung: Muối, đường, tiêu, hành, tỏi…vv. Hạt nêm có màu vàng nhạt hoặc hơi nâu, không quá sẫm màu, mùi thơm đặc trưng của nước mắm, tiêu, tỏi phi và thịt kho, dễ tan trong nước nóng, không bị vón cục, không có phẩm màu công nghiệp, hương liệu tổng hợp gây hại. Khi sử dụng, tạo được màu sắc đẹp mắt, có độ bóng nhẹ của món kho mà không cần thêm nhiều nước màu. Đóng gói cẩn thận, thông tin nhãn mác rõ ràng về thành phần, ngày sản xuất, hạn sử dụng. NSX không quá 3 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 200.000
28 Mì chính
28
12 Kg Quy cách đóng gói: Đóng gói khối lượng 1 kg. Có ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 70.000
29 Hến
29
60 Kg Hến size 150 -200 con/kg, nguyên con, vỏ cứng, không bị vỡ vỏ, còn tươi sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 30.000
30 Khoai sọ
30
125 Kg Củ có màu đỏ nâu đen, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 6 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 40.000
31 Khoai tây
31
130 Kg Củ có vỏ mỏng, màu vàng nâu, tươi sáng, còn cứng, không thối hỏng, không trầy xước, có màu sắc lạ, không mọc mầm. Thời điểm thu hoạch: Không quá 1 tháng cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên củ trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc. Việt Nam 25.000
32 Mắm tép
32
20 Kg Mắm có mùi thơm, hàng chuẩn công ty Quy cách đóng gói: Đóng chai 1 lít, 5 lít. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 90.000
33 Mì gạo
33
944 Kg Thành phần: Bột gạo, làm sợi có màu trắng, khô, không bị vụn nát. Ngày SX: Không quá 03 ngày kể từ ngày sx. Đóng gói trong túi nilon. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 32.000
34 Mỡ lợn sống
34
10 Kg Mỡ có màu trắng đục, có độ đàn hồi tốt, không có dấu hiệu chảy nhớt hay da ngả màu vàng, không có mùi hôi tanh bất thường, bề mặt khô, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y trước khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 50.000
35 Mướp
35
69 Kg Quả thẳng, xanh tươi, dài 20–30cm- Không dập nát, héo úa Đóng gói: trong thùng xốp/bao sạch Tem, nhãn: có nhãn sản phẩm, ngày thu hoạch Hạn sử dụng: ≤ 3 ngày Nguồn gốc xuất xứ: rõ ràng, có chứng từ hợp lệ Việt Nam 25.000
36 Ngao
36
43 Kg Ngao size 50 -60 con/kg, nguyên con, vỏ cứng, không bị vỡ vỏ, còn tươi sống. Thời gian đánh bắt trong vòng 24 giờ đến khi giao hàng. Được bảo quản lạnh trong thùng xốp hoặc thùng nhựa đóng gói từng thùng, có tem ghi rõ nguồn gốc xuất xứ, khối lượng từng thùng. Việt Nam 25.000
37 Nước mắm Cát Hải
37
38 Kg Tương đương với chất lượng nước mắm Cát Hải Mắm có màu nâu, có vị thơm. Độ đạm trên 35 độ Quy cách đóng gói: Đóng can 1 hoặc 2 lít. Có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 40.000
38 Nước cốt dừa
38
35 Kg Nước cốt lấy từ cơm dừa. Nước cốt dừa có màu trắng đục, mùi vị sánh đặc, béo, thơm và ngọt thanh, được đóng hộp đảm bảo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN 11412:2016 (CODEX STAN 240-2003) về Sản phẩm dừa dạng lỏng - Nước cốt dừa và cream dừa. Có ghi rõ thông tin NSX, Số lượng, Thông tin NCC và NCC phụ (nếu có) NSX: Không quá 03 tháng cho đến khi giao hàng. Việt Nam 80.000
39 Rau đay
39
80 Kg Ngọn non, lá xanh sẫm, không dập nát- Không sâu bệnh, không lẫn cỏ dại Đóng gói: bó gọn, bọc túi sạch Tem, nhãn: có nhãn cơ sở cung cấp Hạn sử dụng: ≤ 2 ngày Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở sản xuất an toàn Việt Nam 20.000
40 Rau mồng tơi
40
80 Kg Cây có màu xanh, còn tuơi, không có lá úa, không thối hỏng. Thời điểm thu hoạch: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Đóng gói nguyên cây trong túi xốp. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng từng túi. Việt Nam 20.000
41 Su hào
41
191 Kg Củ tròn, vỏ xanh nhạt, đường kính 8–12cm- Không nứt vỏ, không sâu bệnh Đóng gói: thùng/bao sạch, thoáng khí Tem, nhãn: có thông tin ngày thu hoạch Hạn sử dụng: ≤ 5 ngày Nguồn gốc xuất xứ: rõ ràng, chứng từ hợp lệ Việt Nam 30.000
42 Su su
42
211 Kg Quả có màu xanh, tươi, không úa hoặc phần thối hỏng, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Quy cách: đóng túi nilon - Trên túi có dán tem ghi rõ thông tin NSX, Số lượng. Không quá 24h cho đến khi giao hàng. Việt Nam 25.000
43 Sữa đậu nành
43
844 Lít Thành phần: từ 100% hạt đậu nành. Sữa có màu trắng, mùi thơm, còn nóng. Ngày SX: Giao hàng ngay sau khi nấu xong. Đóng gói trong thùng inox. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối luợng. Việt Nam 10.000
44 Sữa Meta Care Kinder
44
600 Kg Tiêu chí kỹ thuật cơ bản: tính trên 100g sữa bột: Năng lượng : ≥ 400g Chất đạm: ≥ 9g Chất béo: ≥ 16g Chất tinh bột đường: ≥ 65g Chất xơ hòa tan (Fos/Inulin): ≥ 2.5mg DHA: ≥ 18mg Có Khoáng chất và Vitamin Đặc tính, tiêu chuẩn kỹ thuật đặc biệt: Chất đạm: ≥ 9g Chất béo: ≥ 16g Chất xơ hòa tan (Fos/Inulin): ≥ 2.5mg DHA: ≥ 18mg Đảm bảo tiêu chuẩn TCVN: 11216: 2015 GMP Việt Nam 230.000
45 Thịt bò loại I
45
20 Kg Thịt thăn hoặc phi lê- Màu đỏ tươi, thớ nhỏ mịn, mỡ vàng nhạt- Đàn hồi tốt, không có mùi lạ Bảo quản ở nhiệt độ 0 – 4°C Đóng gói: hút chân không hoặc khay có màng bọc, đảm bảo VSATTP Tem, nhãn: ghi rõ loại thịt, ngày giết mổ, hạn sử dụng Hạn sử dụng: ≤ 5 ngày kể từ ngày giết mổ Nguồn gốc xuất xứ: từ cơ sở giết mổ/nhà phân phối có giấy chứng nhận kiểm dịch, ATTP Việt Nam 280.000
46 Thịt gà ta
46
432 Kg Gà săn chắc, ức nhỏ. Da gà ta vàng óng, có chỗ vàng đậm như cánh, ức, lưng. da gà không bị thâm tím, tím tái, không có các đốm đen, thâm tím, nổi nốt. Đáp ứng TCVN 7047 : 2009 Gà nguyên con được làm sạch, không dính lông và có tạp chất lạ, bỏ chân, cổ, cánh. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 150.000
47 Thịt lợn sấn mông
47
2.860 Kg Thịt có màu đỏ tuơi, bề mặt khô, ấn tay có mặt đàn hồi, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Đã đuợc cơ quan chức năng có thẩm quyền được kiểm tra và đóng dấu kiểm soát giết mổ trên từng miếng theo quy định. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 135.000
48 Thịt ngan (bỏ đầu, cổ, chân)
48
414 Kg Ngan nguyên con được làm sạch, không dính lông và có tạp chất lạ. Đáp ứng TCVN 7047 : 2009; TCVN 12429-1-2018 Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 120.000
49 Tim lợn
49
108 Kg Tim lợn tươi có màu đỏ sẫm hoặc đỏ tươi, không quá thâm đen hay tái nhợt. có độ đàn hồi tốt, không bị nhũn hay chảy dịch lạ. có bề mặt trơn bóng, không bị dập nát hay có nhiều vết bầm, có mùi hơi tanh nhẹ, không có mùi hôi thối hoặc mùi lạ. Thời điểm giết mổ: Không quá 12 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y truớc khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ, và khối luợng từng túi. Việt Nam 300.000
50 Tôm biển
50
290 Kg Tôm nguyên con, sơ chế làm sạch được bảo quản trong thùng xốp khi giao hàng. Đáp ứng theo TCVN 9217-2012 Quy cách: 80 con/kg NSX: Tôm được đánh bắt trong vòng 01 ngày đến khi được giao hàng. Sơ chế theo đặt hàng. Việt Nam 280.000
51 Trứng vịt
51
357 Kg Quả trứng có màu trắng tròn, không dập vỡ. Bề mặt không dính phân vịt. Đáp ứng TCVN 1858:2018 Khối lượng: từ 60 -70 gram/quả Quy cách: 10 quả/vỉ và 30 quả/khay giấy/nhựa NSX: Không quá 05 ngày kể từ ngay vịt đẻ. Việt Nam 60.000
52 Xương lợn
52
1.200 Kg Phần xương ống của con lợn. Xương có màu trắng nguyên cây, thịt có màu đỏ tươi, bề mặt khô, không dính lông và tạp chất. Thời điểm giết mổ: Không quá 24 giờ cho đến khi giao hàng. Được cơ quan chức năng dán tem kiểm tra vệ sinh thú y trước khi tiêu thụ. Đóng gói trong bao bì hút chân không. Có dán tem, nhãn ghi rõ thời điểm đóng gói, hạn sử dụng, nguồn gốc xuất xứ và khối lượng từng túi. Việt Nam 95.000
53 Dưa hấu
53
110 Kg Dưa hấu phải là quả tươi, nguyên vẹn, vỏ xanh bóng đều, không dập nát, không nứt vỡ, không thối hỏng hay sâu bệnh. Trọng lượng trung bình 2–5kg/quả (hoặc theo yêu cầu), ruột đỏ tự nhiên, ngọt, không có mùi lạ. Thu hoạch trong vòng 2–3 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc 5–10°C, thời gian sử dụng tối đa 5 ngày. Có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm. Việt Nam 25.000
54 Nho
54
50 Kg Nho phải là quả tươi, chùm nguyên vẹn, quả căng mọng, vỏ sáng màu đặc trưng (tím, đỏ hoặc xanh tùy loại), không dập nát, không nứt vỏ, không mốc, không sâu bệnh. Trái đồng đều về kích cỡ trong cùng chùm, ngọt hoặc chua ngọt tự nhiên, không có mùi lạ. Nho được thu hoạch trong vòng 2–3 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc 2–5°C, thời gian sử dụng tối đa 7 ngày kể từ khi thu hoạch. Hàng hóa có nguồn gốc rõ ràng (nội địa hoặc nhập khẩu), kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 120.000
55 Ngô ngọt
55
120 Kg Ngô ngọt phải tươi, hạt căng bóng, vàng đều, ngọt tự nhiên, không mốc, không sâu mọt, không dập nát. Nếu giao nguyên bắp thì bắp còn tươi, cuống xanh, hạt đều; trọng lượng trung bình 200–400g/bắp. Nếu giao hạt tách thì hạt nguyên, không nứt vỡ, sạch sẽ, đóng trong túi PE hoặc hộp sạch. Ngô được thu hoạch trong vòng 1–2 ngày trước khi giao, bảo quản nơi thoáng mát hoặc ở 2–5°C, thời gian sử dụng tối đa 2–3 ngày (ngô tươi) hoặc ≤ 12 tháng nếu cấp đông ở -18°C. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn thực phẩm. Việt Nam 22.000
56 xúc xích
56
40 Kg Xúc xích phải là sản phẩm chính hãng, chế biến từ thịt sạch, có mùi vị đặc trưng, màu sắc đồng đều, không ôi thiu, không có mùi lạ. Sản phẩm đóng gói hút chân không hoặc bao bì kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, ngày sản xuất, hạn sử dụng, cơ sở sản xuất. Sản phẩm được giao sau nhiều nhất 24 giờ từ khi chế biến. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm và hóa đơn chứng từ hợp pháp. Việt Nam 140.000
57 Đùi gà
57
60 Kg Đùi gà phải được lấy từ gà khỏe mạnh, có nguồn gốc rõ ràng, đã qua kiểm dịch thú y. Thịt màu hồng nhạt tự nhiên, da vàng hoặc trắng sáng tùy giống, săn chắc, đàn hồi, không bầm tím, không ôi thiu, không có mùi lạ. Đùi gà nguyên vẹn, đã được sơ chế sạch, không lẫn tạp chất, có thể giao tươi hoặc cấp đông theo yêu cầu. Bảo quản lạnh ở 0–4°C, sử dụng tối đa 24 giờ kể từ khi giết mổ. Sản phẩm được vận chuyển bằng phương tiện chuyên dụng, bao gói sạch sẽ trong túi PE hoặc thùng xốp có đá lạnh, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, giấy kiểm dịch động vật, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định hiện hành. Việt Nam 130.000
58 Phồng tôm
58
5 Kg Phồng tôm phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm, dạng bánh khô, giòn, màu trắng ngà hoặc hồng nhạt tự nhiên, không ẩm mốc, không vón cục, không có mùi lạ. Bao bì đóng gói kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có hóa đơn, chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm, không sử dụng phụ gia hay hóa chất ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 50.000
59 Miến phú hương
59
12 Kg Miến Phú Hương phải là sản phẩm chính hãng, dạng sợi khô, màu trắng trong hoặc hơi ngà tự nhiên, sợi đều, không gãy vụn nhiều, không ẩm mốc, không lẫn tạp chất. Bao bì đóng gói kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận vệ sinh an toàn thực phẩm, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo an toàn theo quy định hiện hành. Việt Nam 100.000
60 Bột Ariqick
60
0.89 Kg Bột Aji-Quick phải là sản phẩm chính hãng của Công ty Ajinomoto Việt Nam, dạng bột mịn, màu sắc và mùi vị đặc trưng, không vón cục, không ẩm mốc, không biến đổi màu hay mùi. Bao bì đóng gói nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, loại gia vị (kho, chiên, lẩu…), thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có công bố chất lượng, chứng nhận an toàn thực phẩm, kèm hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo không chứa phụ gia hoặc chất cấm ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 100.000
61 Bột chiên giòn
61
4 Kg Bột chiên giòn phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm, dạng bột mịn, màu trắng ngà hoặc vàng nhạt tự nhiên, không vón cục, không ẩm mốc, không có mùi lạ. Bao bì đóng gói nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm, không chứa phụ gia hoặc chất cấm ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 50.000
62 Bột chiên xù
62
4 Kg Bột chiên xù phải là sản phẩm chính hãng của cơ sở sản xuất có công bố chất lượng và chứng nhận an toàn thực phẩm, dạng hạt vụn khô màu vàng nhạt hoặc trắng ngà tự nhiên, tơi xốp, không vón cục, không ẩm mốc, không có mùi lạ. Bao bì đóng gói kín, nguyên vẹn, sạch sẽ, có nhãn mác đầy đủ: tên sản phẩm, thành phần, khối lượng, ngày sản xuất, hạn sử dụng, tên và địa chỉ cơ sở sản xuất. Thời hạn sử dụng còn tối thiểu 12 tháng tại thời điểm giao hàng. Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, hóa đơn chứng từ hợp pháp, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm và không chứa phụ gia hay chất cấm ngoài danh mục cho phép của Bộ Y tế. Việt Nam 50.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây