Mua sắm màn hình Led

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm màn hình Led
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
199.480.320 VND
Ngày đăng tải
10:40 23/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
101/QĐ-QĐ-MNSM
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Sao Mai
Ngày phê duyệt
22/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000040474 031158005723

HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ XOAN

199.480.320 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Màn hình Led P3.076 cố định trong nhà kích thước: 4,16m x 2.4m
P3.076
9.984 m2 Màn hình LED P3.076 +Hãng sản xuất: GKGD +Module P3.076 SMD 320mm x 160mm +Độ phân giải module W104 * H52 Pixel +Cường độ sáng 600 cd/m2). +Cấu hình điểm ảnh: RGB +Thành phần module: HUB75 +Điện áp làm việc module: 5 V Card thu tín hiệu R16 +Hãng sản xuất: Kystar +Điểm kiểm soát: Thẻ đơn 512 × 512 pixel; 16 nhóm HUB 75 cổng trên bo mạch +Điện áp hoạt động: 5V Nguồn 5v40A G-energy + Nguồn chống chập cháy, xung điện. +Loại nguồn Power switching supply +Nguồn điện vào 220V - Nguồn điện ra 5V Bộ xử lý hình ảnh KLS2 +Hãng sản xuất: Kystar +Hỗ trợ đa cổng tín hiệu đầu vào, xử lý hình ảnh tốt hơn. +Độ phân giải đầu vào Hỗ trợ 1920x1080 @ 60Hz, Hỗ trợ 4K * 2K @ 30Hz Thi công khung thép, lắp đặt vận hành. Vật tư phụ màn hình Trung Quốc 19.980.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây