Mua sắm máy chiếu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy chiếu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
97.740.000 VND
Ngày đăng tải
18:05 23/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
45/QĐ-THCSBH
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Bình Hàn thành phố Hải Dương
Ngày phê duyệt
19/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000033431 8700987957-001

Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hoạt

97.740.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy chiếu Viewsonic PA503S-3 - Công nghệ DLP - Công nghệ xử lý màu sắc: SuperColour™ Technology, 1.07 Billion Colours - Cường độ sáng: 3800 Ansi Lumens. - Độ tương phản: 28.000:1 - Độ phân giải thực máy chiếu: SVGA (800x600) - Tỷ lệ khung hình: 4:3, Auto - Lens: F=2.56-2.68, f=22-24.1 mm - Throw Ratio: 1.96~2.15 - Zoom Ratio: 1.1x - Kích thước màn chiếu: 30”-300” - Khoảng cách chiếu: 1.19m-13.11m(100" @3.98m) - Bóng đèn: Công suất 190W - Tuổi thọ bóng: 15.000 giờ (ECO) - Keystone Correction: ±40° (theo chiều dọc) - Loa : 2W - Cổng kết nối: MINI USB TYPE B 1 AUDIO OUTPUT (MINI JACK) 1 3.5MM AUDIO IN 1 CONTROL (RS232) 1 HDMI 1.4 1 VGA IN 2 VGA OUT 1 COMPOSITE RCA VIDEO IN 1 - Trọng lượng khoảng: 2,2 kg - Kích thước máy: 365 x 188 x 300 mm - Phụ kiện: Dây nguồn, Remote, Pin remote, sách hướng dẫn - Bảo hành: Thân máy 24 tháng, bóng đèn 12 tháng hoặc 1000 giờ bóng (Tùy điều kiện tới trước)
PA503S-3
6 Cái Máy chiếu Viewsonic PA503S-3 - Công nghệ DLP - Công nghệ xử lý màu sắc: SuperColour™ Technology, 1.07 Billion Colours - Cường độ sáng: 3800 Ansi Lumens. - Độ tương phản: 28.000:1 - Độ phân giải thực máy chiếu: SVGA (800x600) - Tỷ lệ khung hình: 4:3, Auto - Lens: F=2.56-2.68, f=22-24.1 mm - Throw Ratio: 1.96~2.15 - Zoom Ratio: 1.1x - Kích thước màn chiếu: 30”-300” - Khoảng cách chiếu: 1.19m-13.11m(100" @3.98m) - Bóng đèn: Công suất 190W - Tuổi thọ bóng: 15.000 giờ (ECO) - Keystone Correction: ±40° (theo chiều dọc) - Loa : 2W - Cổng kết nối: MINI USB TYPE B 1 AUDIO OUTPUT (MINI JACK) 1 3.5MM AUDIO IN 1 CONTROL (RS232) 1 HDMI 1.4 1 VGA IN 2 VGA OUT 1 COMPOSITE RCA VIDEO IN 1 - Trọng lượng khoảng: 2,2 kg - Kích thước máy: 365 x 188 x 300 mm - Phụ kiện: Dây nguồn, Remote, Pin remote, sách hướng dẫn - Bảo hành: Thân máy 24 tháng, bóng đèn 12 tháng hoặc 1000 giờ bóng (Tùy điều kiện tới trước) Trung Quốc 13.050.000
2 Giá treo máy chiếu CM120 - Chiếu dài tối thiểu: 60cm - Chiều dài tối đa: 120cm - Chất liệu: hợp kim, sơn tĩnh điện - Thiết kế: Module, dễ dàng tháo lắp - Bảo hành 12 tháng
Giá treo máy chiếu CM120 - Chiếu dài tối thiểu: 60cm - Chiều dài tối đa: 120cm - Chất liệu: hợp kim, sơn tĩnh điện - Thiết kế: Module, dễ dàng tháo lắp - Bảo hành 12 tháng
6 Cái Giá treo máy chiếu CM120 - Chiếu dài tối thiểu: 60cm - Chiều dài tối đa: 120cm - Chất liệu: hợp kim, sơn tĩnh điện - Thiết kế: Module, dễ dàng tháo lắp - Bảo hành 12 tháng Việt Nam 590.000
3 Dây HDMI 20 m
Dây HDMI 20 m
6 Cái Dây HDMI 20 m Việt Nam 950.000
4 Gel + dây điện + vật tư phụ
Gel + dây điện + vật tư phụ
6 Máy Gel + dây điện + vật tư phụ Việt Nam 700.000
5 Công lắp đặt máy chiếu
Công lắp đặt máy chiếu
6 Máy Công lắp đặt máy chiếu Việt Nam 1.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây