Mua sắm máy chiếu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy chiếu
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
90.000.000 VND
Ngày đăng tải
16:41 22/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Il3/QD THPTTII
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT THANH HÀ
Ngày phê duyệt
18/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5400227815 5400227815

CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO

90.000.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy chiếu đa năng ViewSonic LS860WU
LS860WU
1 Chiếc Loại DMD: DC3 Độ phân giải thực: WUXGA (1920x1200) Cường độ sáng: 5000 ANSI Lumens Độ tương phản: 3000000:1 Màu sắc hiển thị: 1.07 tỷ màu Loại nguồn sáng: Laser Phosphor system Tuổi thọ nguồn sáng: Lên tới 20.000 (hours) Công suất bóng đèn: Nichia 67W x2 Ống kính: F=1.83-1.86, f=9.6-9.4mm Chênh lệch chiếu: 0% Tiêu cự: 0.81-0.89 Zoom quang học: 1.1X Zoom kỹ thuật số: 0.8x-2.0x Kích thước hiển thị: 60"-200" Khoảng cách chiếu: 1.04-3.83m (100"@1.74m) Keystone: Ngang: +/-40° , Dọc: +/-40° Độ ồn: 38/31dB (Normal/Eco) Độ trễ đầu vào: 16ms Hỗ trợ độ phân giải: VGA (640 x 480) to WUXGA (1920 x 1200) Tần số quét: Ngang: 15K~102KHz /Dọc: 23~120Hz Nguồn điện: AC 100~240V +/- 10% , 50-60Hz Công suất tiêu thụ: 280W (chế độ thường)/ <0.5W (chế độ chờ) Nhiệt độ hoạt động: 0–40º C Trọng lượng: 6.6kg Kích thước: 405x305x145mm (W x D x H) Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 59.500.000
2 Màn chiếu điện Dalite PW200ES
PW200ES
1 Chiếc Màn chiếu điện 200 inch Tỷ lệ 4:3 kích thước 4m06 x 3m05 Trung Quốc 8.150.000
3 Máy chiếu Maxcell MC - EX3551
MC - EX3551
1 Chiếc Máy chiếu Maxcell MC - EX3551 Công nghệ LCD Độ thu phóng Kích thước hình chiếu: 30 - 300 inch Chỉnh vuông hình: Ngang và dọc: ± 30º Tần số quét ngang: 15 kHz - 106 kHz Tần số quét dọc: 56 Hz - 120 Hz Độ tương phản 20.000:1 Độ sáng 3700 ANSI Lumens Độ phân giải XGA (1024x768) Tuổi thọ đèn 12,500 giờ (Eco mode) Âm thanh 16W Cổng giao tiếp Cổng kết nối vào ra: HDMI x2; VGA in 1 x1; VGA in 2/VGA out x1; Composite video (RCA jack) x1; Audio in x2 (3,5mm); Audio in RCA connector L/R x1; Audio out x1 (3,5mm); USB type A x 1 (trình chiếu trực tiếp và wireless, lựa chọn ngoài), USB type B x1; LAN RJ-45 x 1; RS-232C x1. Kích thước 349 x 88 x 264 mm Trọng lượng 3,5 Kg Xuất xứ Trung quốc Trung Quốc 13.900.000
4 Màn chiếu treo P70WS
P70WS
1 Chiếc Màn chiếu treo P70WS Màn chiếu kéo tay 100 inch Tỷ lệ 1:1 Trung Quốc 750.000
5 Công lắp đặt + phụ kiện dây điện, dây HDMI, giá treo máy chiếu …......
Công lắp đặt + phụ kiện dây điện, dây HDMI, giá treo máy chiếu …......
1 Chiếc Công lắp đặt + phụ kiện dây điện, dây HDMI, giá treo máy chiếu …...... Việt Nam 7.700.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây