Mua sắm máy điều hòa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy điều hòa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
97.175.000 VND
Ngày đăng tải
09:30 28/06/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-VPĐKĐĐ
Cơ quan phê duyệt
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH HẢI DƯƠNG
Ngày phê duyệt
26/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0800822418 0800822418

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐỖ THẮNG

97.175.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Điều hòa Casper GC12IS35
GC12IS35
12 Bộ công suất 12000BTU, 1 chiều , inverter Thái Lan 6.800.000
2 Ống đồng
Ruby D12, D6
50 Mét Ống đồng Ruby D12 Đường kính ngoài: 12,7mm Độ dày: 0,81mm -2,5mm Ống đồng Ruby D6 Đường kính ngoài: 6,36mm Độ dày: 0,81mm-2,5mm Việt Nam 220.000
3 Attomat
1P-1E 6A-32A
12 Chiếc Cầu dao tự động DIN MCB 1P-1E 6A-32A Dòng cắt định mức: 10Ka Bảo vệ quá tải và ngắn mạch Dòng điện định mức: 6A-32A Việt Nam 100.000
4 Phụ kiện
Ốc, Vít, Nở
12 Bộ ốc, vít (bằng sắt), nở (bằng nhựa dẻo) Việt Nam 100.000
5 Dây điện
2x1.5mm
65 Mét Kích thước: 2x1,5mm Tiêu chuẩn sản xuất: IEC 60227 Số sợi / đường kính danh định: 30/0,25mm Chiều dày cách điện/ vỏ bọc: 0,7/0,8mm Việt Nam 15.000
6 Giá đỡ
Giá đỡ
12 Bộ Chất liệu: sắt sơn tĩnh điện chống rỉ Việt Nam 100.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây