Mua sắm máy điều hòa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy điều hòa
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
136.994.000 VND
Ngày đăng tải
14:39 24/10/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
15-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy xã Song Lộc
Ngày phê duyệt
16/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2100257041 2100257041

CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY THẢO

136.994.000 VND 5 ngày 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H10S5KCV2G (1.0HP)
Toshiba
7 bộ Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H10S5KCV2G (1.0HP) Thái lan 62.370.000
2 Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H18S5KCV2G (2.0HP)
Toshiba
2 bộ Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H18S5KCV2G (2.0HP) Thái lan 35.200.000
3 Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H13KCV2G (1.5HP)
Toshiba
1 bộ Máy điều hòa TOSHIBA RAS-H13KCV2G (1.5HP) Thái lan 9.900.000
4 Công vật tư lắp đặt 2 bộ 2.0HP
Công lắp
2 bộ Công vật tư lắp đặt 2 bộ 2.0HP Việt Nam 5.390.000
5 Công vật tư lắp đặt 7 bộ 1.0HP + 1 bộ1.5HP
Công lắp
8 bộ Công vật tư lắp đặt 7 bộ 1.0HP + 1 bộ1.5HP Việt Nam 24.134.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây