Mua sắm máy đo GPS RTK Galaxy G6

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm máy đo GPS RTK Galaxy G6
Tên dự án
Mua sắm thiết bị phục vụ công tác
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
364.799.000 VND
Giá gói thầu
364.799.000 VND
Đóng thầu
11:00 10/08/2017
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
44/QĐ-PTQĐ
Ngày phê duyệt
11/08/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đưa ra thông số kỹ thuật đầy đủ, chi tiết; thời gian bảo hành dài; có các chế độ miễn phí về vận chuyển, chuyển giao công nghệ tận nơi, bảo hành bảo dưỡng định kỳ; cho mượn máy thay thế trong thời gian sữa chữa ...
Hoàn thành
14:35 17/08/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH MTV máy trắc địa Nam Phương

364.799.000 VND 20 ngày 20 ngày tính liên tục kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Mua sắm máy đo GPS RTK Galaxy G6
364.799.000
364799000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây