Mua sắm máy lạnh

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm máy lạnh
Tên dự án
Dự toán Mua sắm máy lạnh, Mua sắm thiết bị văn phòng
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
142.400.000 VND
Giá gói thầu
142.400.000 VND
Ngày quy đổi
07/05/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
49-QĐ/VPQU ngày 22/05/2018
Ngày phê duyệt
22/05/2018
Hoàn thành
09:28 04/07/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

CÔNG TY TNHH P VÀ N

141.000.000 VND 10 ngày 10
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây