Mua sắm máy móc, thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
42
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy móc, thiết bị
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
401.737.000 VND
Ngày đăng tải
16:58 24/06/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-MNSH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON SEN HỒNG
Ngày phê duyệt
21/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0312171586 0312171586

CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ THÁI DƯƠNG

313.352.000 VND 313.352.000 VND 45 ngày 45 ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0314669063 0314669063 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TNTY Không đạt yêu cầu kỹ thuật
2 vn0302637412 0302637412 CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ MẪU GIÁO TI TI Không xếp hạng, không đánh giá

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Ván dốc thể dục
3 Cái Việt Nam 1.869.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thang leo thăng bằng
1 Bộ Việt Nam 15.466.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thăng bằng 12 CT
1 bộ Việt Nam 22.490.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thăng bằng chữ S
1 Bộ Việt Nam 12.887.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ vận động đa năng 4
1 bộ Việt Nam 183.920.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Vận động đa năng
1 bộ Việt Nam 22.154.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Trụ bóng rổ
2 bộ Việt Nam 15.884.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bể cát lục giác
2 bộ Việt Nam 9.530.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây