Mua sắm máy móc, thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy móc, thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
134.114.000 VND
Ngày đăng tải
17:16 24/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 178/QĐ-MNBPN
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Bình Phục Nhứt
Ngày phê duyệt
23/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1200100525 1200100525

CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TIỀN GIANG

134.114.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Ti vi màn hình tối thiểu 50 inch
Samsung UA65AU8000
1 Bộ - Loại tivi Smart Tivi - Kích thước màn hình 65 inch - Độ phân giải 4K – UHD (3840 x 2160) pixels - Loại màn hình LED Kết nối internet Cổng LAN, Wifi Cổng HDMI 3 cổng USB 2 cổng Cổng xuất âm thanh Cổng Optical - Hệ điều hành, giao diện Tizen Ứng dụng có sẵn YouTube Việt Nam 21.000.000
2 Máy vi tính để bàn dành cho giáo viên
TGi5 10R8S512M22
1 Bộ - Mainboard chipset H610, Support 12th/13th/14th Generation Inter core TM Processor, Dual Chanel DDR4 3200/2933/2666/2400/2133/1866, 2 x DDR4 DIMM, Intel HD Graphic, Lan Gigabit 10/100/1000Mb/s. 7.1Channels, High Definetion Audio. Bộ vi xử lý: CPU Inter Core i5 12400 (Intel LGA 1700 -6 Core - 12 thread ' Base 2,5Ghz Việt Nam 15.000.000
3 Máy in
HL5210DN
1 Cái - Chức năng In (Print Only) - Tốc độ in Lên đến 48 trang/phút (ppm) (Khổ A4) - Độ phân giải in Lên đến 1200 x 1200 dpi - Bộ nhớ tiêu chuẩn 256 MB Bộ vi xử lý (CPU) 800 MHz -In đảo mặt (Duplex) Tự động (Automatic Duplex Printing) Việt Nam 13.000.000
4 Bàn ánh sáng
BAS
1 Cái - Việt Nam 1.870.000
5 Giá để đồ chơi
GĐC
1 Cái - Việt Nam 3.300.000
6 Danh mục đồ dùng đồ chơi phòng STeam
ĐCST
1 Bộ - Việt Nam 2.607.000
7 Danh mục đồ dùng đồ chơi Thông tư 02 (24-36 tháng)
-
1 Bộ - Việt Nam 2.697.000
8 Danh mục đồ dùng đồ chơi Thông tư 02 (3-4 tuổi)
-
1 Bộ - - 2.416.000
9 Danh mục đồ dùng đồ chơi Thông tư 02 (4-5 tuổi)
-
1 Bộ - - 7.815.000
10 Danh mục đồ dùng đồ chơi Thông tư 02 (5-6 tuổi)
-
1 Bộ - - 10.949.000
11 Khung thành Mầm non
KH
2 Cái - Việt Nam 1.880.000
12 Cổng điện tử trường (màn hình Led)
CLEAD
1 Cái - Việt Nam 49.700.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây