Mua sắm máy móc thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy móc thiết bị
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
151.845.000 VND
Ngày đăng tải
17:10 25/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
9366/QĐ-CAT-PH10
Cơ quan phê duyệt
Công an tỉnh Gia Lai
Ngày phê duyệt
20/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000051654 068188003744

Hộ kinh doanh Cơ sở điện máy điện lạnh Phát Đạt

151.845.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy điều hòa
CU/CS RU12CKH
1 Bộ Máy điều hòa Malaysia 19.500.000
2 Ống đồng
9,52 x 0.65 x 15m đồng tinh luyện
5 mét Ống đồng Thái Lan 190.000
3 Ống đồng
6,35 X 0,61 x 15m đồng tinh luyện
5 mét Ống đồng Thái Lan 140.000
4 Dây cáp điện
DP 2,5
15 mét Dây cáp điện Việt Nam 40.000
5 Aptomat
30A
1 cái aptomat Việt Nam 210.000
6 Giá treo
1.5HP
1 Bộ Giá treo Việt Nam 230.000
7 Mặt chụp
S18121
1 Cái Mặt chụp aptomat Việt Nam 120.000
8 Nẹp điện
60mmx40mm
4 Cây nẹp điện Việt Nam 85.000
9 Gas lạnh
R22
3 Kg Môi chất lạnh China 480.000
10 Tủ lạnh
T160FA
6 Cái Tủ lạnh Việt Nam 6.250.000
11 Bình tắm nóng lạnh
15L
1 Cái Bình tắm nóng lạnh gián tiếp Việt Nam 3.590.000
12 Rèm vải chống nắng
Vải gấm
2 Bộ Rèm vải gấm chống nắng 2da Việt Nam 1.350.000
13 Rèm cầu vòng
Vải gấm
2 Bộ Rèm cầu vóng 2 lớp Việt Nam 2.390.000
14 Giường
Gỗ xoan đào
1 Cái Giường G03 1.8m Việt Nam 26.000.000
15 Tap đầu giường
Gỗ xoan đào
1 Cái Tap đầu giường CNC Việt Nam 3.625.000
16 Nệm cao su
1m8 100li
1 Cái Nệm cao su Việt Nam 19.800.000
17 Nệm cao su
148 150li
1 Cái Nệm cao su Việt Nam 19.200.000
18 Bộ ga
1m8
1 bộ Bộ ga chun chần Việt Nam 4.320.000
19 Bộ ga
1m4
1 Bộ Bộ ga chun chần Việt Nam 3.950.000
20 Gối
50x70
4 Cái Ruột gối Việt Nam 460.000
21 Vệ sinh bảo dưỡng
Công
1 máy vệ sinh bảo dưỡng Việt Nam 450.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây