Mua sắm máy photocopy

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy photocopy
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
70.000.000 VND
Ngày đăng tải
14:18 12/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ-VPUB
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Triệu Cơ
Ngày phê duyệt
08/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3200243527 3200243527

CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC IT PRO

70.000.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy Photocopy Sharp BP-30M35
Sharp BP-30M35
1 cái' -Chức năng chuẩn: Copy, In, Scan, DADF, Duplex. - Tốc độ tối đa 35 trang/phút (A4) - Khổ giấy: tối da A3 - Bộ nhớ ram: 1GB - Thời gian cho bản chụp đầu tiên: 6,4 giây - Sao chụp liên tục: 9999 tờ - Khay giấy tiêu chuẩn: 500 tờ x 2 khay - Khay giấy tay: 100 tờ - Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi - Phóng to- thu nhỏ: 25% - 400% - Bộ nạp và đảo mặt bản gốc: có sẵn (khả năng chứa giấy 100 tờ). - Bộ đảo bản sao: có sẵn - Tính năng:  Tự sấy, tự tắt nguồn, chế độ tiết kiệm mực.  Tái sử dụng mực thải.  Tự động chọn khay giấy, chọn khổ giấy  Tự động chuyển đổi khay giấy, canh và dời lề  Chế độ tự động xoay chiều bản chụp, chia bộ điện tử: 999 bộ  Thu phóng 2 chiều, copy 2 mặt - Chụp nhiều trang vào 1 chèn trang, đặt, chụp thẻ, xóa góc, xóa cạnh… - Chức năng in: in qua mạng nội bộ - Chức năng scan: scan màu, scan to email- folder. Tốc độ scan lên đến 37 trang/phút (A4, trắng đen-màu) - Chuẩn kết nối: USB 2.0, ethernet 10/100/1000 (chọn thêm wireless lan b/g/n). - Chức năng đặc biệt: Màn hình LCD hiển thị 5 dòng, chia bộ bản sao điện tử, quét 1 lần sao chụp nhiều lần, copy/in/scan 2 mặt tự động, in/scan từ ổ đĩa USB, quản lý người dùng. - Nguồn điện sử dụng: 220V-240V±10%, 50/60 Hz - Điện năng tiêu thụ: Tối đa 45Kw - Kích thước: 620 x 614 x 830 mm. - Trọng lượng: 49kg - Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 70.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây