Mua sắm máy tính để bàn

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy tính để bàn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
297.500.000 VND
Ngày đăng tải
11:02 11/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
4999/QĐ-BCTT
Cơ quan phê duyệt
Binh chủng Thông tin liên lạc
Ngày phê duyệt
09/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106987308 0106987308

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THÔNG MINH VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG PHÁT

297.500.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ Máy tính để bàn
V23-TD1240
17 Bộ - Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i5-12400. - Bộ nhớ Ram: 8Gb 2666MHz DDR4/ tối thiểu 6 khe Ram. - Ổ cứng: SSD 256GB. - Bảng mạch chủ: Chipset Intel H610 - Lưu trữ: 4 x Serial ATA 6.0 Gb/s connectors (gray). - Giao tiếp mạng: Integrated Gigabit LAN. - Cổng kết nối: D-Sub Port, DVI-D port, HDMI port, Display port, USB 3.1 port(s), USB 2.0. - Card âm thanh: Integrated HighDefinition Audio. - Vỏ máy và nguồn: m-ATX Tower case with PSU 450W. - Bàn phím, chuột: đồng bộ thương hiệu với thân máy, chuẩn USB. - Hệ điều hành: PC DOS.Màn hình vi tính -Kích thước màn hình: FPT Elead 21.5” LED. -Độ phân giải: 1920 x 1080. -Thời gian đáp ứng: 2ms. -Góc nhìn: 170°/160°. -Số màu hiển thị: 16.7M. -Tỉ lệ khung hình: 16:9 Wide. -Cổng kết nối: 1 x VGA + 1 x HDMI. - Sử dụng công nghệ A/LBL (Chống lại ánh sáng xanh có hại cho mắt). Việt Nam 17.500.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây